Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนะครับ มีใครเคยฝันร้ายเกี่ยวกะโน๊ตบุ๊คสุดที่รักมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนะครับ มีใครเคยฝันร้ายเกี่ยวกะโน๊ตบุ๊คสุดที่รักมั่งครับ

ตามหัวข้อเรยครับ
    เมื่อคืนหมาดๆ ฝันว่า Keyboard มันบุ๋มยุบทั้งแถบเรยอ่ะครับ
    เรยตื่น ฮิๆ

มีแต่ฝันเปียกอ่า

Comment

เคย คับ คือว่า จอใช้ๆอยู่ก็เป็นลายๆ เดี๋ยวเป็นเดี๋ยวหาย ปวดหัวมาก ฝันร้ายอยู่วันสองวัน เลยตัดสินใจแกะออกมาขยับสายจอโดยถอดออกจากคอนเน็คที่มันเสียบอยู่แล้วเสียบเข้าไปใหม่ ก่อนเสียบเข้าไปใหม่ ก็จัดสายให้มันเรียบร้อยขึ้น จากนั้นก็ประกอบเข้าตามเดิม ลุ้น ตอนลองเปิด.....555ลุ้นดี ปรากฎว่า.....เฮ้ๆ ใช้งานได้แล้วใช้มาจนถึงปัจจุบันนี้ก็ไม่เคยเป็นอีกเลย...ไม่งั้นคงเสร็จร้านแนเลยน่าจะแพงเอาการ555

Comment

ใช้อยู่ดีๆ แล้วมีก้อนหินก้อนใหญ่หล่นลงมาทับดับอนาถทั้งคนทั้ง laptop

Comment

Originally posted by bwz1cpl28c View Post
          ใช้อยู่ดีๆ แล้วมีก้อนหินก้อนใหญ่หล่นลงมาทับดับอนาถทั้งคนทั้ง laptop
          คิดได้ไง 5555

Comment

Working...
          X