Announcement

Collapse
No announcement yet.

I7 เซ้ตนี่เป็นงัยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• I7 เซ้ตนี่เป็นงัยอะ

เอามาจากเว็บอะครับ
    CPU : Core I7-920 2.66 GHz.
    RAM : 1 GB. OCZ DDR3 Bus 1066 x2 = 2GB
    HARDDISK : SATA-II 80 GB Seagate
    VGA CARD : ATi 4850/512MB ICEQ Dual HIS
    MONITOR : LCD 22'' SAMSUNG T220
    DVD DRIVE : DVDRW 22x
    CASE : ATX Case + Power Supply Full Watt.
    ACCESSORIES : มี keyboard Mouse Speaker ครบพร้อมใช้งาน
    ราคา: 45,215 บาท รวมจอนะ ถ้าไปเอาก็ลบไป7290-
    http://www.enizpc.com/shop?page=shop...product_id=860
    เข้าไปดูได้เลย
    มาวิจารย์กันครับ

รู้เเค่ว่าเเพงมากๆ

Comment

MB ละครับ
      แรม i7 มันต้อง 3 แถวไลยซื้อทั้งที
      แรมก็น่าจะบัส 1333/1600 ไปเลยครับ

บอกตรงๆนะครับเหมือนเอา ของขายไม่ออกบางอย่างมาจัดชุดขายเลย HDD 80G เงี้ย
      โดยเฉาะตรง OPTION เพิ่มเนี้ย ผมแปลกๆนะ
      Last edited by wikorn; 17 Mar 2009, 08:35:09.

Comment

แพงเวอร์ ของที่ได้ก้ไม่ดีครับ

Comment

นั้นดิ

แพงอ่ะ

จัดเองดีกว่า

Comment

ของผมราคาพอๆกับสเปคคุณเลย รวมจอด้วย เหอๆ

Comment

ของผมราคาพอๆกับสเปคคุณเลย รวมจอด้วย เหอๆ

= =

แปลกๆอ่ะ

Comment

มันจัดได้ปัญญาอ่อนมาก หลอกขายคนที่ไม่ค่อยรู้เรื่องรู้ราว

Comment

HDD กับ RAM ขัดใจจริงๆ- -

Comment

อะไรเนี่ย จัดได้มั่ว- -* ไม่เข้ากันเลย

ราคาก้อนะ แพง! ไม่คุ้ม!

ท่านoxygenceจัด
                    CPU : i7 920 ---- 11000
                    M/B : Rampage ii GENE ---- 9400
                    VGA : EVGA GTX260 ---- 10500
                    RAM : G.SKILL DDR3 TRI-CHANNEL 6PK/1333 ---- 3400
                    HDD : WD 6400 AAKS 640 GB,SATA II ---- 2450
                    LCD : SAMSUNG T220 22" ---- 6900
                    CASE : Coolermaster CM690 ---- 2900
                    PSU : iCute TiTaNium 900 W ---- 4500
                    ของท่านoxygence จัดได้ดีกว่าเยอะ

Comment

ตาม นั้นเลยครับ

สเปคไม่สมส่วน ไม่เต็มบาทอ่า

Comment

ไม่คุ้มครับ

Comment

Working...
                        X