Announcement

Collapse
No announcement yet.

Password ตอนลง BootCamp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Password ตอนลง BootCamp

คือผมจะลง BootCamp อะครับแับต่ตอนลงมันมีให้ใส่ PassWord พาสมันคืออะไรอ่าครับ

มันคือพาสตอนลง os ถ้าไม่มีก็ปล่อยว่าง กด ok ไปเลย

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      มันคือพาสตอนลง os ถ้าไม่มีก็ปล่อยว่าง กด ok ไปเลย
      อ๋อครับ

Comment

ถ้าคุณตัั้งOSXของคุณว่าต้องใส่พาสตอนเข้าOSX

ก็ใส่พาสนั้นและลงไปเพื่อยืนยันครับ

ปล.ทุกครั้งที่มีการลงโปรแกรมมันจะให้เราใส่ตลอดเพื่อยืนยันว่าเจ้าของเครื่องเป็นคนลงเองไม่ใช่คนอื่นมาแอบลง (แต่รู้สึกว่าจะปิดระบบนี้ก้ได้มั้ง)

Comment

ขอบคุณมากครับลงเสร็จเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณทุกๆท่านครับ

Comment

Working...
          X