Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับเกม GTA IV อะ มีปัญหาด่วนคับ ใครรู้ช่วยดูทีคับด่วนๆ!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับเกม GTA IV อะ มีปัญหาด่วนคับ ใครรู้ช่วยดูทีคับด่วนๆ!!!!!

ผมลง GTA IV ปะแล้วคับ ลงครบสมบูรณ์

แต่มันขึ้นแบบเนียคับ

ทำไงคับ

ช่วยหน่อยคับ
    อยากเล่นจิงๆ

ใช้แคร็คตัวไหนอัพแพทยัง ใช้วินโดว์ตัวไหน

Comment

ใช้แคร็ดแบบไหนอ่าผมไม่รู้จัก แต่ถ้า window อะคับ

ใช้ window "Q 103 microsoft Windows XP
      Professional
      Service Pack 2
      คับ ช่วยหน่อยคับ ขอบคุณ

Comment

ต้องเปลี่ยนเป็น Service Pack 3 หรือหาวิธีหลอกมันเอา

Comment

เดียวๆคับ

หลอกมัน...ทำไงหรอ

ช่วยอธิบายให้เข้าใจทีคับ

บอกทีนะคับไม่ก็ ซิบมาที่ saran_2537@hotmail.com

นะคับ

Comment

ช่วยโพสบอกวิธีหน่อยคับ

หายไปไหนหมด

อยากเล่นอ่าคับ

ไม่ก็หาวิธีทำ SP2 ให้เป็น SP3 ให้หน่อยคับ

คนที่รู้ช่วยบอกทีคับ

Comment

ประเทศไทย นิยม ของฟรี อยุ่แล้ว จะไปสนใจทำไม sp 1 - 2 -3 ไงๆกะลงฟรี กะลง upgrade เป็น SP3 ซะซิ

กะแค่ โหลด window ที่เป้นตัว sp3 แล้วเลือก upgrade window (จะได้ไม่ต้องลงใหม่) แค่นั้น

แล้วเอาวิธีเก่าไปลองทำละกัน เพราะผม ทำเสร้จเลนได้ จนจบ ลบไปนานแล้ว เลยไม่อาจจะหาใหม่กว่านี้ได้

ไม่รุ็ ตัว ยาแก้ ยังมีคนปล่อยไหมนะ แต่ถ้าไม่มี copy แค่ชื่อ ไปหาจากที่อื่นเอากะได้

เอาแบบ บิทไปก่อน ละกันนะ

ก่อนอื่น ถ้าใช้ XP ทำให้เป็น SP3 (ถ้าทำตามวิธี้านล่างหมดนี้แล้วยังเล่นไม่ได้) นะ

แล้ว ลง Microsoft NET framework 3.5

Game for window - Live 2.0 หรือ 1.2 ก็ได้

Microsoft Visual C++ 2005 redistribution (ลงตัว 2008 ด้วยเลยก็ดีนะ)

ข้างบนนี้ พิมใน google มีหมดไปโหลด โดยตรงมาเลย

แล้ว Crack ต้องลง 2 ตัว
              http://www.torrentreactor.net/torren...Y-FCUKTHESCENE

โหลดตัวนี้ มาลงแล้ว ทำตาม readme ในนั้น นะ ถ้าลงตัวนี้แล้ว น่าจะเข้าเกมได้
              ก่อนจะเข้าเกมไป ปก้ property ของตัว GTAIV.exe ให้รัน ในโหมด window 2000 ก่อนนะ
              แต่เข้าไป จะมี บัค ถาพเบลอๆ จอส่ายเอง

พอเข้าเกมได้ ตามปกติ กะ โหลดตัวข้างล่าง นี้ไป เล้กๆ ทับไฟร์ เดิมอันเดียว เลย กธจะเล่นได้ ตามปกติล่ะ

http://www.torrentreactor.net/torren...R-PROPER-FeD0R

+++ตอนเข้าเกม มันจะมี บอกให้ login อะไรสะอย่าง จอ เล็กๆ สีเหลี่ยม ยาวๆ กด skip login ไปเลยนะ คราวนี้ ก็จะมี จอ ที่ให้ กด PLAY ได้ ที่มี รูปผู้หญิง ก็กด play เลย แล้วรอ นานนิด

เข้าไป ก็ creat Account ซะ ก็จะเซพเกมได้ ไม่ต้องตัดเนทก็เล่นได้

สงสัยไง บอก

Comment

ขอบใจคับ ที่ตอบให้

เว็ปนี่มีคนใจดีเย็นจัง

รับผมเข้าเว็ปนี้ อีกคนนึ่งนะคับ

Comment

นาย เรากดเล่นไม่ได้อะ

พอกด start มันขึ้นโหลดที่เปนรูปคน พอมันโหลดเสด ก็เด้งมาหน้าเดกส์ทอป

ทำยังไงก็ไม่ได้ เรางงมากเลย ใครรู้บอกเราหน่อย

Comment

ไม่ทราบว่าอาการแลคๆๆกระตุกๆค้างๆในระหว่างเล่นเกมเปนที่แครกหรือป่าวครับ ถ้าไม่ใช่เปนที่อาไรหรอครับ

Comment

เป็นที่เครื่องคอม มากกว่ามั้ ถ้าอาการ หระตุกน่ะ

GTA4 รับประทานเสปค ชิน 4 หัว ยังปรับสุดไมไ่ด้น่ะ กิน CPU โหดมาก

Comment

ผมเคยerrorเพราะเป็นที่แผ่นripห่วยอ่าคับ

ลงยังไงมันก้ไม่สมบูรณ์ (ของผม2แผ่นripเสียงวิทยุกับภาพTVไปหมดเลย)

Comment

.
                          Last edited by Hang998; 19 Aug 2011, 11:50:36.

Comment

อัพวินโดว์เป็น เซอวิสแพค 3 นะคับ

เปิดวินโดวอัพเดทก็โหลดมาอัพได้นะคับ ง่ายดีด้วย อิอิ

Comment

Working...
                            X