Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ Asus สักตัวราคาไม่เกิน25000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ Asus สักตัวราคาไม่เกิน25000

ผมอยู่ พิโลก ครับ อยากได้ร้าน ที่มันมั่นคง มีประกันดีๆ ขอชื่อร้านหน่อย

ผมอยากได้ Asus สักตัว ราคาไม่เกิน 25000

เอาไปเขียนแบบ + เล่นเกมส์ + ทำงานที่ใช้การประมวลผลค่อนข้างเยอะ

ช่วยแนะนำชื่อรุ่นมาหน่อยครับ หรือไม่ก็ของSpec เด๋วผมไม่เดินหาเอาครับ

ขอถามถึง notebook ที่มีการ์ดจอ กับไม่มีการ์ดจอ มันต่างกันมากไหมครับ มีผลอย่างไรกับการทำงาน

ช่วยๆกันหน่อยเรวววววววว

จะซื้ออยู่อีกไม่กี่วันแหละ

Comment

Asus F80Q-4P081 เด็ดครับ 24900 ครับ

Comment

ตามนั้นคับ

Comment

Working...
        X