Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาแนวร่วม เผยข้อมูลต่อสื่อสาธารณเรื่องโน๊ตบุ๊คของ HP ไร้ความรับผิดชอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของ Brand ห่วยมากๆ ของแต่ละอย่างที่ติดมาพังง่ายๆมากครับแถมราคาถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นถือว่าแพง ผมซื้อมาเสียอารมณ์มาก ซื้อมาไม่ถึง3เดือน ขึ้นจอฟ้าบ่อยมากๆทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรมากมาย แผ่นไดร์เวอร์ก็ไม่มีมาให้ครับ
    แย่มากๆ

Comment

Originally posted by sirapob55 View Post
      ของ Brand ห่วยมากๆ ของแต่ละอย่างที่ติดมาพังง่ายๆมากครับแถมราคาถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นถือว่าแพง ผมซื้อมาเสียอารมณ์มาก ซื้อมาไม่ถึง3เดือน ขึ้นจอฟ้าบ่อยมากๆทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรมากมาย แผ่นไดร์เวอร์ก็ไม่มีมาให้ครับ
      แย่มากๆ
      อุ้มไปศูนย์ครับ แล้วก็เสียตังค่าเปิดเครื่องไง (คอมมันประกันดีก็งี้แระ)
      ผมใช้โน๊ตบุ๊คของเอเซอร์แล้วจะเพิ่มแรมเลยไปซื้อที่พันทิพย์และแวะไปศูนย์เพื่อให้เค้าใส่ให้เนื่องจากมีประกันอยู่แระกลัวหมดประกัน ปรากฏว่าโดนค่าเปิดเครื่อง 300 เซ็งเลย แค่เอาไขควงมาหมุนๆ แล้วเสียบแรม คิดกุ 300 ไอ่บ้าเอ๊ยหากินง่ายจริงๆ
      Last edited by ROBOTICS_CLUB; 20 Mar 2009, 02:40:43.

Comment

Working...
      X