Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP 8X

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP 8X

ไม่ทราบว่า การ์ดจอ AGP 8X ยังมีขายอยู่ไหม

แล้วรุ่นยังมีอยู่ไรมั่งอ่า

** ตอนนี้ผมมีแรม 256/266 อ่ะงับ
    แต่ผม จะซื้อ 512 เพิ่มสักใบ ควรซื้อ Bus 266 หรือ 400
    อ่ะงับ
    แล้ว ถ้า ใส่ 256/266 กับ 512/400 ได้ไหมงับ

การ์ดจอพัง แรมน้อย ฮาร์ดดิสเต็ม ชีวิตเหนอ..ชีวิต

AGP 8X ยังมีขายครับ.. แต่ออกจะหายากสักหน่อยครับ..เพราะของค่อนข้างน้อยแล้ว..

ราคาก็ตั้งแต่หลักร้อยปลายๆ ไปจนถึงหนึ่งพันกลางๆ ครับ..

Comment

ที่พันทิพประตูน้ำมีขายอยู่หลายรุ่นเลยครับ

Comment

Working...
      X