Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมโดนไวรัสรึป่าวช่วยดูที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโดนไวรัสรึป่าวช่วยดูที

ตามรูปเลยครับ ไดร์ D เปนแบบที่เหน ใช้วิน XP

ยินดีด้วยครับ ไวรัสใช่เลย

Comment

Originally posted by !HaNaMi! View Post
      ยินดีด้วยครับ ไวรัสใช่เลย
      แก้ใงช่วยหน่อย

Comment

ตอบไห้หน่อย

Comment

ลองแสกนไวรัสรึยังครับ

Comment

ถ้าอยากให้เร็วต้องใช้ hijack ครับ แต่ต้องต่อเน็ต ไม่ทราบว่าเคยใช้ไหม แล้วก็ลงร่มแดง ต่อครับ

Comment

ว่ามาเลยไปโหลดที่ไหน

Comment

Originally posted by allalla View Post
                ว่ามาเลยไปโหลดที่ไหน
                โหดจัง http://download.siamhrm.com/comment.php?dlid=2193
                โหลดเลยย

Comment

Originally posted by !HaNaMi! View Post
                  โหดจัง http://download.siamhrm.com/comment.php?dlid=2193
                  โหลดเลยย
                  ขอบคุนจะลองไฮแจคละ ยังไม่หายกำลังร่มแดง

Comment

ไม่หาย

Comment

...หาโปรแกรมมาเปลี่ยนไอคอนก็หาย....ดูแเล้วไอคอนระบบเน่ามากก่าไวรัส แนะนำโปรแกรมที่เอาไว้จัดการไอคอน หรือใช้ TuneUp Utilities 2008 -2009 ก็ได้ครับ ( TuneUp มีระบบกู้คืนไอคอนของระบบวินดดว์ หรือ เลือกที่จะเปลี่ยนเป็นไอคอนที่เราต้องการก็ได้ หาไฟล์ .ico มาเปลี่ยนแทน ผมเคยเป้นกับวินโดว์เอ็กพีบางรุ่น )

Comment

ผมลงวินไหม่ก้อเปน

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                          ...หาโปรแกรมมาเปลี่ยนไอคอนก็หาย....ดูแเล้วไอคอนระบบเน่ามากก่าไวรัส แนะนำโปรแกรมที่เอาไว้จัดการไอคอน หรือใช้ TuneUp Utilities 2008 -2009 ก็ได้ครับ ( TuneUp มีระบบกู้คืนไอคอนของระบบวินดดว์ หรือ เลือกที่จะเปลี่ยนเป็นไอคอนที่เราต้องการก็ได้ หาไฟล์ .ico มาเปลี่ยนแทน ผมเคยเป้นกับวินโดว์เอ็กพีบางรุ่น )
                          ตามนี้เลยครับผมก้เคยเป็นใช้Tune up กู้ไอค่อนได้ครับ

Comment

Originally posted by allalla View Post
                            ผมลงวินไหม่ก้อเปน
                            บางที่แผ่นที่ท่านลงไฟล์อาจเสียครับ

Comment

ง่ายๆ

format โลดด

หรือว่ามีอะไรสำคัญๆ อยู่ อิอิ

Comment

Working...
                              X