Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx 8800 gt ใช้ร่วมกับ i7 ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx 8800 gt ใช้ร่วมกับ i7 ได้มั้ยครับ

xfx 8800 gt ใช้ร่วมกับ i7 ได้มั้ยครับ
    อยากได้ i7 แต่ไม่อยากเปลี่ยนเยอะอ่ะครับ

ได้ครับ

Comment

ถามอีกนิดครับ แค่พอได้ หรือว่า ดี

ขอบคุณนะครับคุณ xkirakrit

xfx 8800 gt แค่พอใช้ได้หรือว่าใช้ได้ดีแล้วครับ

Comment

ขึ้นอยุกะว่าคุนเอาไปใช้กับงานอะไร

Comment

ชิว ๆ

Comment

8800gtก็เจ๋งละครับ

เ่ลนเกมได้หมดละครับ

Comment

Originally posted by moncoong View Post
              ขอบคุณนะครับคุณ xkirakrit

xfx 8800 gt แค่พอใช้ได้หรือว่าใช้ได้ดีแล้วครับ
              จะว่ายังไงดีล่ะ...
              เอาเป็นว่า ถ้ามีการ์ดตัวนี้อยุ่แล้ว ก้อใช้ไปก่อน จนกว่ามันจะรันเกมส์ในระดับที่คุณพอใจไม่ได้น่ะครับ แล้วค่อยหาซื้อรุ่นใหม่ (น่าจะรองรับเกมส์ไปได้อีก 2-3 ปีด้วยซ้ำ) เพราะถึงเวลานั้น การ์ดรุ่นเทพๆ ที่ว่าราคาแรงๆ ในตอนนี้ อาจราคาลงมาอยู่ในระดับที่คุ้มค่าครับ

Comment

ได้หมด

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความกระจ่างนะครับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความกระจ่างนะครับ

Comment

Working...
                  X