Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audition

หลานเล่น Audition
    ใช้ sound on board อยู่ ไม่ได้ยินเสียงเลยอ่ะ
    เกมสนี้ต้องมี Sound card ด้วยหรือไม่ถึงจะได้ยินเสียงเพลงครับ

ลุงอ๊อดร้านกาแฟเย็น อิ อิ

ไม่จำเป็นนะครับ
    ในร้านเกมส์ก็มีแต่ sound on board ทั้งนั้นยังเล่นได้ยินเสียงเลย

Comment

เกมส์อื่นไม่เป็นดันเป็นเกมส์นี้เกมส์เดียว
      เลยไม่รู้จะแก้ยังไงอ่ะ พอจะมีวิธีตามหามั๊ยครับ
      ไม่งั้นต้องลองมั่วๆ ดูอีกแล้วครับ คริ คริ

Comment

อ้า....ได้แล้ว หุ หุ

Comment

เล่นเองหรือป่าว******อ้างหลาน

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
            อ้า....ได้แล้ว หุ หุ
            ทำอีท่าไหนละครับเนี่ยลุง เอามาเล่าสู่กันฟังหน่อย เก็บไว้ใส่สมองเผื่อเจอเคสนี้อีก

Comment

ขอกาแฟเย็นแก้วหนึงลุง อึอึอึ

Comment

ลืมไปแล้วครับ ต้องไปกด F หรืออะไรซักอย่างน่ะ
                แว๊บบบ... เข้าไปดูในหน้า Forum ของเว็ปเค้าดูน่ะครับ

วันก่อนลองเล่นแค่ 6 ลูกศร 3 เที่ยวเลิกเลย ไม่ไหวไม่ทันหลานมัน 8 ลูกศรละ
                เลยนั่งบอกจังหวะให้กด Space Bar กว่าจะได้ Perfect เนี่ย เนื่อยแท้

ขับรถกับ MOMO ง่ายกว่าเยอะ อิ อิ

Comment

โอ้วลุงเล่นออดิชั่น ต้องเอากาแฟเติมกำลังยามเล่นด้วย=w=

Comment

ตอนนี้เล่นเก่งแล้วนะลุงอ๊อด

Comment

อิอิ

Comment

ไอ้ 2 อันข้างบนน่ะมันหลานผมครับ
                        มันสมัครเมมแว้ว ระวังกันให้ดี คริ คริ

Comment

Working...
                        X