Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาในการลงเกม GTA 4ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาในการลงเกม GTA 4ครับ

พอผลเอาไฟลื Image ลงเครื่องไปแล้วก้จำลแง driveเเล้วพอผมจะติดตั้งกดตรง setup เเล้วมันจะข้นหน้าจอ DOS เเล้วก็หายไปเเล้วก็ไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ ทำไงดีอ่าครับ เครื่องผมใช้ XP SP3 เเล้วอ่าครับ

Rip นี้นา คุ่มือ ก็น่าจะมี ไม่อ่านมั้งล่ะจ้ะ - -'

copy file ทั้งหมด ไปไว้ที่ folder ที่จะให้เกมอยุ่

แล้วค่อยไปกด setup มันถึงจะแปลง แตกไฟล์ ที่เขา ripไว้ แตกๆๆ กลายเป้นไฟล์ ปกติ โดยไม่ต้องไปลบของเก่านะ

แล้วก็เล่นไ้ด้เลย

Comment

อ๋อ พี่ลง Nero Essentials นี้ยังคับ

ถ้าลง Nero Essentials อันนี้แล้วให้ใช้ Deamon คับ

ให้ Deamon เปิดไฟล์ที่ยังไม่ได้แตก(GTA IV)

ลองเอาไปทำดูคับเพื่อจะได้

Comment

Working...
      X