Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวแปลงปลั๊กไฟ > หัวเสียบเข้า UPS แบบนี้มีขายปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัวแปลงปลั๊กไฟ > หัวเสียบเข้า UPS แบบนี้มีขายปะครับ

ผมอยากได้หัวแปลงจากปลั๊กปกติออกเป็นหัวที่เสียบเข้า UPS อะครับ แนวไหนพอมีขายป้าวอะครับ อยากได้มาก ไม่เอาทั้งรางนะครับ

ผมซื้อที่ Fortune อะครับชั้น 3 แบบที่ไว้เสียบกับ UPS ของ APC ใช่ไหมครับ

Comment

ครับผม มีขายที่ฟอจูนหรอครับ ราคราเท่าไรอ่า APC ครับ

Comment

จากสองขาเป็น สามขาป่ะครับ ถ้าใช่ก็มีตามร้านขายของเบ็ตเตล็ดอ่ะ

Comment

ร้านบางร้านก็มีครับ ไม่ทราบต้องการทำให้่หัวอะไรเป็นอะไรครับ

Comment

3 ขาออกหัวเข้า UPS/APC จ้า

Comment

..

Comment

ของผมแถมมาตอนซื้อ ups ของ apc ได้สายไฟมา 2 เส้น ปลั๊ก 3 ตา 6 รู อีก 1 ราง ที่เอาไว้ใช้ กับ apc

Comment

อยากได้แค่ หัว(ลูกเต๋า)อย่างเดียวพอดีขายป้าว รางมันเยอะไป -*-

Comment

จ๊าก โทษทีครับกดลิงค์จากกูเกิ้ลแล้วมึนนึกว่ากระทู้ใหม่ที่เพิ่งเปิดมาดู
                    Last edited by Freekickgundam; 24 Feb 2011, 19:07:59.

Comment

Working...
                    X