Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเกี่ยวกับเเมงกะไซค์ในBurnout

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยเกี่ยวกับเเมงกะไซค์ในBurnout

มันมีโหมดเเบบเเข่งมอไซค์กับคันอื่นๆหรือป่าวครับ ผมเล่นมันมีให้ขับมอไซค์ให้ทันเวลาอย่างเดียวเลยอ่ะ
    Last edited by deeperman; 17 Mar 2009, 19:37:24.

กำไม่มีคนตอบ มันไม่มีเเบบเเข่งกับคันอื่นหรอครับ

Comment

ผมก็เจออยู่แค่นั้นคับเง้อ น่าเสียดายมากเลยนึกว่าจะมันส์ซะอีกกลับกลายเป็นว่าเล่นแต่รถอย่างเดียวแล้วตอนนี้เหอๆ(รู้สึกว่าออนไลน์จะแข่งได้นะคับยังไม่เคยลองเหมือนกันเพราะผมสมัครในเกมทีไรมันบอกเซิฟเวอใช้งานไม่ได้ทุกที)

Comment

Originally posted by deeperman View Post
        มันมีโหมดเเบบเเข่งมอไซค์กับคันอื่นๆหรือป่าวครับ ผมเล่นมันมีให้ขับมอไซค์ให้ทันเวลาอย่างเดียวเลยอ่ะ
        ต้องเล่นแข่งกับเวลาก่อนนะครับและมันจะปลดล๊อคด่านเพิ่ม(Offline)

Comment

Working...
        X