Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Audigy 2zs แต่ยังสงสัยบางอย่างครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ Audigy 2zs แต่ยังสงสัยบางอย่างครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

คือผมจะฝากเพื่อนซื้อ Audigy 2zs น่ะครับ เพื่อนถามว่าเอา SB0350 ใช่ไหม

ผมก็เลยแวะมาถามก่อนครับว่า SB0350 เป็นตัวที่คนนิยมเล่นรึปล่าวครับ

แล้วตัวนี้ ต่อ 5.1 ดูหนัง ออกครบเลยมั๊ยครับ ผมไม่มีความรู้เลยครับ
    Last edited by tananan; 17 Mar 2009, 22:35:15.

มีอยู่ในครอบครอง แต่ไม่เคยต่อ 5.1 อะ ไม่มีลำโพง

Comment

SB0350

Comment

ซื้อที่ไหน ฝากด้วยซักตัวได้ไหมครับ

Comment

Audigy 2zs กับ SB0350 ตัวเดียวกันครับ

Comment

SB0350 = แจ่ม

Comment

Originally posted by cskoe View Post
              ซื้อที่ไหน ฝากด้วยซักตัวได้ไหมครับ
              ฝากเพื่อนซื้อที่เมกาน่ะครับ เดี๋ยวให้รู้ราคาจริงๆแล้วจะมาโพสท์บอกอีกทีครับ เห็นหากันอยู่หลายคน

Comment

ขอบคุณครับ จะรอนะครับ
                Last edited by cskoe; 25 Mar 2009, 07:54:54.

Comment

Originally posted by cskoe View Post
                  ขอบคุณครับ จะรอนะครับ

ระวังท่านเรือกินแมวท่านนะครับ
                  อุๆๆ เปลี่ยน Display แระคร๊าบ บ บ บ

Comment

ฝากซื้อด้วยซักตัวจะได้ไหมคับ

Comment

ถ้าทราบราคาที่แน่นอนแล้วบอกด้วยนะครับ

อาจจะฝากด้วย (โดนภาษีป่าวหว่า ^^")

Comment

Working...
                      X