Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับว่าสเป็ค เป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับว่าสเป็ค เป็นไงบ้างครับ

CORE 2 DUO E8400
    MAINBOARD ASUS P5Q
    RAM DDRII 2GB/800 2ตัว
    VGA ASUS EN9600 GT-512 DDR3
    HDD 250
    MANITOR LCD ACERX233HBD

ถ้าไม่ดีควรปรับแก้ไงบ้างครับ รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ

อย่าลืมหา Powersupply ดีๆ ซักตัวนะครับ

Comment

คล้ายๆกันเลยครับ สเปคผมก็ประมาณนี้ แต่ CPU เป็น E7400 HDD เป็น 320 แทน

Comment

ASUS EAH4830 4790 เอาตัวนี้ไปเลยแรงกว่า 9800 อีกนะ เอาตัวนี้ไปเลยคราฟๆ แรงดี

แต่ CPU เป็น E7400 HDD เป็น 320 แทน

อย่าลืมหา Powersupply ดีๆ ซักตัวนะครับ ด้วยนะ

Comment

ผมใช่งาน กราฟฟิก พอจะรดอะไรลงได้บ้าง เพื่อราคาจะลงอีกหน่อย

Comment

การ์ดตัวนี้ VGA ASUS EN9600 GT-512 DDR3 เป็นไงบ้างครับช่วยแนะนำหน่อย หรือมี vga ตัวไหนแนะนำอีกบ้างครับ รบกวนหน่อยครับท่าน จะซื้อไว้ทำงานครับ

Comment

การ์ดตัวนี้ VGA ASUS EN9600 GT-512 DDR3 เป็นไงบ้างครับช่วยแนะนำหน่อย หรือมี vga ตัวไหนแนะนำอีกบ้างครับ รบกวนหน่อยครับท่าน จะซื้อไว้ทำงานครับ
              ซื้อเป็นยี่ห้ออื่นก็ได้ครับ

เหมือนกันครับ

ถูกกว่าด้วย

แต่แนะนำHD 4830 ครับ เจ๋งกว่าคุ้มกว่า ราคาพอๆกัน

อย่าลืมPSU TT470 Watt 1900

Comment

Working...
              X