Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 7750 Black Edition (รู้กันรึยัง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 7750 Black Edition (รู้กันรึยัง)

X2 7750 Black Edition ราคาเหลือไม่ถึง 2700 ฿ ละ
    2690 ฿ ( ร้าน M-In... )
    ผมชอบไปซื้อร้านนี้ประจำ ขายถูกกว่าร้านอื่น (แถมต่อได้ด้วย) ร้านอื่นขายแพงกว่า ต่อก็ไม่ได้อีก เวร
    ปล. ตัวอย่าง CPU ที่ผมใช้อยู่ เห็นร้านอื่นราคา 4400-4500 ฿ (ร้านนี้ขาย 4300 ฿ )
    Last edited by TWK.; 18 Mar 2009, 12:02:19.

ร้าน M-In อยู่ชั้นไหน ตรงไหนหรือคับ

รอ 4คอ ลงดีกว่า จะ 4คอไปเลย เบื่อ 2คอ ละ

Comment

ลดกระหน่ำซำเมอร์เซล อิอิ ชอบ ๆ

Comment

ไม่ยักกะมี phenom ll

Comment

รับทราบ

น่อม2 940 ใกล้จะได้ลองแล้ว อิอิ โอมจงลงๆ ^^

Comment

เหอๆ รอมือ 2 งิ เก็บตั้งไป X4II รุย

Comment

ลงได้อีก อิอิ..

Comment

ร้านนี้ผมก็ซื้อ ลดได้บางอย่าง แถมถามซื้อเคส คนแรกบอก 900 อีก 10นาที เดินมาจะซื้ออีกคนบอก 950 ลดไม่ได้อีกต่างหาก

Comment

"" ร้าน M-In อยู่ชั้นไหน ตรงไหนหรือคับ""
                  ถ้าจำไม่ผิด ที่เซียร์อยู่ชั้นบน 3หรือ4 ซ้ายมือ ช่วงหน้าๆ
                  ส่วนที่1000ทิพ ไม่รู้ครับ
                  Last edited by kamnank; 18 Mar 2009, 20:42:42.

Comment

ผมซื้อจากร้าน Cyber.com(1000tip) มาเมื่อวาน 2670บ. ประกัน Com7
                    พอดีซื้อ MB M3A78-EM จากร้านเขา เขาก็ถามว่ามี Cpu หรือยังผมบอกว่ายัง ว่าจะไปซื้อ M-inter เพราะถูกกว่า
                    2670เอง (ไอ้ตอนบอกอ่ะพูดผิด เพราะ M-Inter ตั้งไว้ 2690) ร้านเขาขายอยู่ ประมาณ 2800ก่าๆ
                    เขาก็บอกว่า อ๋อเอาที่นี่แหละ พอดีร้านพี่ยังไม่ update ราคา จริงๆแล้วขายเท่ากับ M-inter 2670 ก็ 2670
                    ผมก็เอาเลย

Comment

วันนี้ไปจัดให้เพื่อนต่อได้ 50 แนะเมนบอร์ดอย่างเดียว อิอิ

Comment

SEMPRON LE-1250 [Dcom, Ingram] L2 = 512 K , 64 BIT 65nm / 45w / 2.20 GHz.

ราคาหน้าเว็บ JIB ลงผิดเป็น 11,150- (แพงกว่า PhenomII อีก 555..)

Comment

คุณพี่ชา เจ้าของร้าน กุมขมับทุกวันเนี่ยก็เพราะทำเพื่อลูกค้าเนี่ยละครับ เหอๆ
                          กำไรตัวละ 5 บาท ยังมีเลย
                          (วันก่อนผมเห็นคนไปต่อชิ้นละ 200 นึกในใจ มิงช่างกล้าเนอะ<<<<<<)

Comment

Working...
                          X