Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook รุ่น benq S42 เล่นเกมได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook รุ่น benq S42 เล่นเกมได้ไหม

notebook รุ่น benq S42 เล่นเกมแรงแรงได้ไหมครับ

กราฟฟิคการ์ดที่ดีที่สุด NVIDIA® GeForce® 9600M GT graphics engine
    แรงใช่เล่นนะคับ เล่นเกมไรอ่ะ

Comment

GTA I Vไหวไหม

Comment

พอได้ครับ ปรับต่ำๆเข้าไว้

Comment

ไหลลื่นไหมครับ

Comment

ลื่นนะครับ ถ้าปรับประมาณ Med ไม่ AA นะ

Comment

แรงๆไม่ได้หรอกครับ ต้องpcครับ
              notebookมันไม่ได้มีจุดประสงค์หลักไว้เล่นเกมอยู่แล้ว ใชให้ถูกประเภทประหยัดกว่าครับ
              notebookไว้เข้าเนต ทำงานpresent เขียนโปรแกรมอะไรทั่วไปที่ต้องออกนอกสถานที่
              อยากเล่นเกมซื้อpcเล่นเลยครับ หมื่นต้นๆก็เล่นเกมแรงๆได้แล้ว
              แล้วก็ซื้อnotebookกลางๆพอเน้นmobilityดีกว่าครับไม่ต้องไปเน้นการ์ดจออะไรมากมายครับ

Comment

Working...
              X