Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 5.1 ให้ Xonar HDAV 1.3 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 5.1 ให้ Xonar HDAV 1.3 หน่อยครับ

คืออยากได้ชุดลำโพง 5.1 ที่ต่อออกจากช่อง optical ของเจ้า Xonar HDAV 1.3 น่ะครับ
    ไม่ทราบว่าจะเป็นรุ่นไหนบ้างครับ ไม่มีไอเดียเลยครับ

ขอบคุณทุกท่านหลายๆครับ

ตอนนี้ใช้ หูฟัง Phillip SHP 8900 ต่อช่องอนาล็อคอยู่ก็ใช้ได้ดีครับ
    แต่อยากได้ลำโพงมาลองเล่นเกมส์ 5 ลำโพงดูบ้าง คงต้องเป็นลำโพงที่สามารถต่อจากช่อง optical ไช่ไหมครับ?

Last edited by XN990; 18 Mar 2009, 23:23:14.

Comment

แล้วงบจะให้ประมาณเท่าไรหรือครับ

Comment

งบ 5000-10000 น่ะครับ

ช่วยผมหน่อยนะครับ

Comment

ดันหน่อยครับ...

สงสัยหาลำโพงยากมั้งเนี่ย การ์ดตัวนี้?

ขอบคุณครับ

Comment

แคมบริด งานคอมมาร์ทเลยน่าจะมีนะ ประกัน 3 เดือน เจ้าเดียวกับที่ขาย T20 ที่ฟอจูน ลองๆไปดูก่อนละกัน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ighlight=onkyo

Comment

Working...
              X