มีปํญหาลง driver wireless Vista ครับ > Compag CQ20
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: มีปํญหาลง driver wireless Vista ครับ > Compag CQ20

OverclockZone Member rapthaiza's Avatar

Default มีปํญหาลง driver wireless Vista ครับ > Compag CQ20

รุ่น Compag CQ20-327TU อะครับ

เป็น wireless 802.11 b/g

มีปํญหาอะ ผมลงไม่ได้สักที โหลดมาหลายตัว เกือบ10 ตัวได้ มีปัญหาหมด

บางตัวลงแล้วมีหน้าต่างขึ้นข้อความว่า โปรแกรมที่ลงผิดพลาด

บางตัวลงแล้วก็นิ่งเฉย เหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น

บางตัวลงแล้ว ตัว windows ตรวจเจอ แต่กลับเปิดใช้งานไม่ได้ มีปํญหาอีกเช่นกัน

แต่ Windows XP กลับลงได้ ใช้งานได้ ไม่มีปัญหาซะงั้น

เฮ้อออ ผมละเซงจิงๆ

อ๋อ.. มีอีกตัวลงแล้ว มีปัญหาเช่นกัน ตัว Essential System อะคับ

ใครพอมีรบกวนอัพให้หน่อยสิครับ

windows vista นะครับ

จะขอบคุณอย่างสุดซึ้งเลย

OverclockZone Member autumn_th's Avatar

เป็นเหมือนกันเลย ก็เลยลงไปเป็น win7
    ก็ใช้ของวิน7 ซะเลยประกฏว่าสามารถใช้งานได้

แต่... เปิดเนตไม่ค่อยนิ่ง ต้อง refresh บ่อยมาก หรือโหลดบิทได้สัก 10 นาทีก็ disconnect
    ต้อง diable แล้ว enable ใหม่จึงใช้ได้

Bookmarks

Bookmarks