Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพียร์เยอะแยะทำไมผมโหลดไม่ขึ้นน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพียร์เยอะแยะทำไมผมโหลดไม่ขึ้นน่ะครับ

โหลดไปซัก30นาที โหลดไม่ขึ้นเลย เน็ตก็ไว เล่นเกมออนไลน์ได้ปกติ

แนะนำลบทิ้งแล้ว แอดเข้าใหม่ครับ หรือไม่ก็ไปโหลดไฟล์ทอเร้นมาใหม่

Comment

50เปอแล้วง่ะ เต็ม6กิ๊กกว่า ๆ

Comment

ถ้าเราหยุดแล้วลบไฟล์ torrtent ออก แล้วโหลดมาใหม่เซพที่เดิมมันก้อจะเช้กไฟล์ก่อนไม่ใช่เหรอ

Comment

ใช่ครับลบแค่ใน torrent ไฟล์อยู่มันก็โหลดต่อจากของเดิมได้ครับ
          แล้วที่มันโหลดไม่ขึ้นนี่มันเป็นแคไฟล์นั้นไฟล์เดียวหรือว่าเป็นทุกไฟล์ครับ

Comment

re check ครับ เดี๋ยวก็ไหลดได้ต่อ

Comment

ถูก loack ป่าว

Comment

Working...
              X