Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา MACBOOK ในงานคอมมาร์ตปีนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคา MACBOOK ในงานคอมมาร์ตปีนี้

อยากทราบว่าราคา MACBOOK ในงานคอมมาร์ตปีนี้ (วันที่19-22 มีค.2552)
    ราคาถูกกว่า iStudio ทั่วไปหรือป่าวครับ
    และมี Promotion เด็ดๆ บ้างหรือป่าวครับ
    พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใดไปเดินงานคอมมาร์ตมาแล้ว รบกวนรายงานด้วยครับ
    ขอบคุณครับ...

ไม่มี ไม่เคยมี ไม่คิดจะมี ครับ ซื้อที่ไหนก็เหมือนกัน

Comment

คิดจะซื้อถูกกว่าistudio หาซื้อจากพ่อค้าในบอร์ดดีกว่าครับ

Comment

ไปดูที่งานมาแล้วครับ...
        เหมือนโปรโมชันทั่วไปตาม iStudio เลยครับ
        เซงเลย...

Comment

Apple จะลดราคาต่อเมื่อตกรุ่น หรือ เทศกาลพิเศษจริงๆ ครับ

Comment

แค่ผ่อน 0% 9 เดือนนี่...นำ้ตาจะไหลแล้วครับ....
            เลยกดมาเสีย 1 """

Comment

Originally posted by hkp7m8 View Post
              แค่ผ่อน 0% 9 เดือนนี่...นำ้ตาจะไหลแล้วครับ....
              เลยกดมาเสีย 1 """
              มันแล้วแต่บัตรอะครับ ผมใช้ City Bank ได้ถึง 0% 10เดือน

Comment

ใช่ครับ ในคอมมาร์ทราคาไม่ลดเลย ของก็ไม่ค่อยแถมกัน อุตส่าไปเดินอยู่สองวัน(จริงๆแล้วรู้มาก่อนจากในบอร์ดแล้วครับ แต่อยากไปเดินให้เห็นกับตา) แตสุดท้ายก็ไปพึ่ง U-Store อิอิ

Comment

Working...
                X