Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนอยู่ พระราม3 และ อ้อมน้อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนอยู่ พระราม3 และ อ้อมน้อย

กำลังคิดจะเปลี่ยนจากทรูไป maxnet คับ
    แต่ ดูจากพื้นที่แล้ว ไม่เห็นมีบูทขายแถวพระราม3เลย
    ไม่แน่ใจว่าจะติดตั้งได้เปล่า

สอบถามคนอยู่พระราม3 และอ้อมน้อย(พุทธมณฑลสาย5)
    ว่ามีใครติด maxnet หรือยัง

-0-

เราก็คิดจะเปลี่ยนเหมือนกันอะ
    เราก็อยู่เเถวพระราม3 (ถ.จันทน์) อะ

โทรถามเค้าก็บอกอยู๋ในพื้นที่
    เเต่ถ้าไม่ติดต่อ ก็ตรง
    คาร์ฟูร์ พระราม 4 อะ

*0*

ลองดูๆ

Comment

ขอบคุณคับ แต่พระราม4เลยหรอ ไกลเหมือนกันนะเนี่ย
      ที่พักผมอยู่ สะพานพระราม9 พอดีเลย

Comment

Working...
      X