Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Last Remnant ใคร Save ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อีก 1 ชั่วโมงเสร็จแต่ยังลงไม่ได้ เพราะ...ไม่อยู่บ้านกลับมาก็ 1-2 ทุ่มโน้น แต่ะแวะมาน่ะ

Comment

ผมเซพได้นะ โกงมันส์ดี

Comment

C:\Users\......\Documents\My Games\The last remnant\RushGame\Save

Comment

มีคนบอกตำแหน่ง save ผมอัพให้ละกัน ตอนนี้ จัดทัพ สวยแล้วครับ
          3 ทัพ / 3 คน ต่อ 1ทัพ รวม 9 ตัว อาวุธอัพเกรดสุดๆ ในตอนนี้ โล่ด้วย

ลอง save ผมไปเล่นดูก้ได้
          http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar

Comment

โอ้วขอบคุณทุกท่านมากครับ เดี๋ยวผมขอลองก่อน อยากเล่นมากแต่เล่นไปก็ไม่ save นี่สิ ขอลองหน่อยน้า

Comment

ทำได้แล้วครับขอบคุณมากครับ
              Last edited by McCLoY; 19 Mar 2009, 19:36:43.

Comment

Originally posted by Mrshadow View Post
                ผมเซพได้นะ โกงมันส์ดี
                สูตรท่านหาจากไหนเอ่ย รบกวนหน่อยจิอยากได้บ้างครับ อิอิ

Comment

art money ครับ ง่ายๆเลยเกมส์นี้ หาจากอากู๋ก็ได้ครับ

Comment

ก็เซพได้ ทันที่ ที่มัน คืนหน้าจอเลยนี้นา

Comment

ตามที่ท่าน McCLoY ขอมานะครับ เสียง Eng / surround ตัว save เอาไปทับตัวที่ต้องการนะครับ save เกม เล่นไปอีกหน่อย เห็นว่า ทัพละ 3ตัว ไม่ดีครับ กดสกิลออกน้อยกว่า 4-5 ตัว เลย จัด ไป 2กอง แทน 555+

http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar

Comment

Originally posted by playplay View Post
                        ตามที่ท่าน McCLoY ขอมานะครับ เสียง Eng / surround ตัว save เอาไปทับตัวที่ต้องการนะครับ save เกม เล่นไปอีกหน่อย เห็นว่า ทัพละ 3ตัว ไม่ดีครับ กดสกิลออกน้อยกว่า 4-5 ตัว เลย จัด ไป 2กอง แทน 555+

ขอบคุณท่าน playplay มากครับ รวมทั้งท่านอื่นๆ ต้องขอบคุณจริงๆครับ อบอุ่นจริงๆครับ

Comment

Originally posted by Violent View Post
                          ก็เซพได้ ทันที่ ที่มัน คืนหน้าจอเลยนี้นา
                          ของผมมันแปลกกว่าชาวบ้านคือมันไม่ save ให้ครับ กด save แล้วมันขึ้น save failed ครับ

Comment

หืมมม แ้ล้วตกลง ตอนนี้ เซพได้แล้วเหรอ

ทำยังไงอะ เผื่อวันหลัง มีคนเป้น อาการนี้ ได้ บอกต่อเขาถูก

แต่ไม่ว่างเล่นต่อซะที - -' กำลัง ดู อนิเมะ 555

รอ mail งานอยุ่

Comment

73% เอง เน็ต1เมก โหลดมาสองวันและ -*-

Comment

Originally posted by Violent View Post
                                หืมมม แ้ล้วตกลง ตอนนี้ เซพได้แล้วเหรอ

ทำยังไงอะ เผื่อวันหลัง มีคนเป้น อาการนี้ ได้ บอกต่อเขาถูก

แต่ไม่ว่างเล่นต่อซะที - -' กำลัง ดู อนิเมะ 555

รอ mail งานอยุ่
                                ให้ไปสร้างแฟ้ม ตามกระทู้หน้าแรกครับ ถึงจะ save ได้ เรื่องๆของเรื่องคือเกมมันไม่ยอมสร้างไฟล์ save ให้ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

Comment

Working...
                                X