Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Last Remnant ใคร Save ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Last Remnant ใคร Save ได้บ้างครับ

ของผม save ไม่ได้ พอ save มันบอก save failed ครับ

คืออยากจะรบกวนขอ directory ของ file save หน่ะครับ ว่ามันสร้าง แฟ้ม save ว่ายังไง แล้วไป create ที่ไหน พอดีผมจะสร้าง profile save เองหน่ะครับ

ยกตัวอย่างเช่น d:/square enix/last remnant/savedata อะไรแบบนี้หน่ครับ

ยังไงรบกวนขอหน่อยนะคร้าบ เขียนลงมาในนี้เลย ผมจะได้สร้างตาม เซ็งเล่นได้ save ไม่ได้ เครื่องผมมันชอบไม่ยอมสร้าง profile save ให้

9 GB
    เดี๋ยวจะมาบอกโหลดเสร็จ แล้วลงเล่นก่อน (อีก 4 วันน่าจะเสร็จ - -" )

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      9 GB
      เดี๋ยวจะมาบอกโหลดเสร็จ แล้วลงเล่นก่อน (อีก 4 วันน่าจะเสร็จ - -" )

อีก 4 วัน อิอิ ผมรอได้ครับ อิอิ แต่ถ้าใครลงแล้วบอกผมก่อนได้นะ อิอิ

Comment

save ได้ปกตินะคับ

Comment

ทุกอย่างปกติครับ set ได้หมด save ก็ปกติ แต่ผมหาที่อยู่ไฟล์ save ไม่เจอครับ

คือตอนนี้ หาเจอแต่ Config ของแต่ระค่า คือผม set หน้าจอ 1024*768 High shadow กลางๆ เล่นได้ลื่นดีครับ
          จะเอา config ผมไปลงทับดูไหม เผื่อจะช่วยได้บ้าง แล้วลอง set ค่าดู ว่า save ได้เปล่านะ

ช่วยได้แค่นี้ครับ
          http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar

Comment

Originally posted by draftsmart View Post
            save ได้ปกตินะคับ

รบกวนขอที่อยู่ของ save หน่อยครับ ผมจะไป create folder เองครับ

Comment

Originally posted by playplay View Post
              ทุกอย่างปกติครับ set ได้หมด save ก็ปกติ แต่ผมหาที่อยู่ไฟล์ save ไม่เจอครับ

คือตอนนี้ หาเจอแต่ Config ของแต่ระค่า คือผม set หน้าจอ 1024*768 High shadow กลางๆ เล่นได้ลื่นดีครับ
              จะเอา config ผมไปลงทับดูไหม เผื่อจะช่วยได้บ้าง แล้วลอง set ค่าดู ว่า save ได้เปล่านะ

ช่วยได้แค่นี้ครับ
              http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar

ขอบคุณท่านมากครับ เดี๋ยวผมจะลองทับเดี๋ยวนี้แหล่ะ

ปล.มันไม่ได้ save ที่ my documents หรอกหรอครับ เพราะเห้นเกมปกติเค้าจะ save ใน my document กัน

Comment

my doc.. ไม่เจอเลยครับ

Comment

Originally posted by playplay View Post
                  my doc.. ไม่เจอเลยครับ
                  เอ้อ แปลกมาก ทำไมหา save ไม่เจอหว่า ผมกำลังลองอยู่ต้องเสียเวลามานั่งดูฉากเริ่ม กว่าจะได save นานมาก

Comment

ผมลองละไม่ได้อยู่ดี งง มากมายอ่ะ -*-

Comment

ลบเกม แล้วลงใหม่ดูครับ หลายๆคนก้เล่นปกตินะ

Comment

เดี๋ยวผมลองลบแล้วลองเปลี่ยน drive อื่นลงดูขอบคุณมากครับ

Comment

เซ็ง ผมลองลงใหม่เปลี่ยน drive ลงแล้วก็ไม่หาย เริ่มเบื่อแล้วนะเนี้ย

Comment

ใจเย็นๆ เดี๋ยวโหลดเสร็จแล้วจะหาตัว Save มาให้ หิหิหิ (4 วันเอง ^^")

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              ใจเย็นๆ เดี๋ยวโหลดเสร็จแล้วจะหาตัว Save มาให้ หิหิหิ (4 วันเอง ^^")
                              ผมรอท่านอยู่นะ ขนาด ก๊อป จาก 2 แผ่น ใช้ fastcopy ออกมารวมกันใน แฟ้มเดียวกันที่หน้าจอแล้วติดตั้งทีเดียว ยังไม่ได้เลย --* เซ็งจัดละ

Comment

Working...
                              X