Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ.... หาโน๊ตบุคที่มีคีย์ตัวเลขบนแป้นคีบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ.... หาโน๊ตบุคที่มีคีย์ตัวเลขบนแป้นคีบอร์ด

เอาไปงานด้านบัญชีน่ะครับ
    ความต้องการหลักๆคือ ให้มีแป้นตัวเลขอยู่บนคีย์บอร์ดน่ะครับ
    ราคาประมาณ 15000 พอจะมีไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล. ในงานคอมพ์ทู่ศูนย์สิริกิตพอจะหาได้ไหมครับ

เอา notebook ธรรมดานั่นแหละครับ แต่ซื้อ numeric pad มาต่อดีกว่า ไม่กี่ร้อยครับ ไม่ก็ซื้อ keyboard usb มาต่อเอาดีกว่า

เอามาเบียด ๆ ใน keyboard จะพิมพ์ยากเอานะครับ ปกติก็พิมพ์ยากอยู่แล้ว

Comment

^^ตามนั้นเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X