Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีคับ Heat Sink ตัวไหนที่ท่านคิดว่าดีสุดครับ (งบ 2000 บาท)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ห้องพัดลม ไม่เกินงบ สวย ไม่ต้องซื้อพัดลมเพิ่ม = Tuniq

Comment

ccf ใส่ยากมากกกกกกกกกกกกกกกก ครับ

Comment

เอาโคตรซิงค์เลย tuniq tower 120 1790บาท

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ แต่จากที่ศึกษามาแต่ละตัวก้อความเย็นไม่ต่างกันมาก แต่โดยส่วนตัวแล้วติดใจ Thermalright Ultra 120 ex ครับ มัน 2,250 รวมพัดลมอีกก้อ 2500 ได้ครับ โอ้ววว เกินงบไปนิส แต่ก้อลงทุนครั้งเดียวไปเลย เด๋วจะไปถอยแระ ไม่ได้ติดซะที - -"

Comment

เล่น u120ex ไม่เล่น trueblack เลยอะครับ

Comment

ฮีทซิ้งราคาพอๆกะซีพียูเลย

ซื้อไม่ลงครับ

Comment

V8 +18ครับ

Comment

Originally posted by kairo1470 View Post
                  เล่น u120ex ไม่เล่น trueblack เลยอะครับ
                  จริงๆ TRUE BLACK ก้อสวยดีครับ รูปแบบมันเหมือน TR Ultra 120 EX หมดเลย เพียงแต่สีเป็นสีดำสนิท ผมไม่แน่ใจว่าวัสดุที่ใช้ทำของ TRUE BLACK มันเหมือน TR Ultra 120 EX หรือเปล่า เด๋วต้องลองไปหาอ่านดู แต่ราคาทรูแบล็คจะแพงกว่านิสนึง ผมเลยมองว่าถ้าประสิทธิภาพมันพอกันเลยกะเอา TR Ultra 120 EX ก้อพอ อย่างน้อยเซฟไปซัก 200-300 บาทก้อยังดีครับ - -" (เอาไปกินข้าวในพันทิพนั่นแหละ หุหุ)

Comment

Xigmatek S1283 ลองตัวนี้ดูครับน่าสนใจอยู่นะรีวิวก็พอจะสู้เขาได้สบาย 1250 jedi
                    http://www.jedicool.com/product.php?id=1160

Comment

Thermalright Ultra 120 Ex คอนเฟริม

Comment

Working...
                      X