Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น H.A.W.X เชิญทางนี้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น H.A.W.X เชิญทางนี้ทีคับ

คือผมไม่ผ่านตรงผ่าน 5 น่ะคับ มันให้ทำไรบ้างหรอ

เห็นภาพเลย -_-"

Comment

งง ไม่เข้าใจโจทย์ด้วยครับ ถ้าด่าน5นะ มันเป็นการฝึกให้เราบิน-*-

ต้องบินไปเกิน 3000ฟุต แล้ว ก็ทำตามที่มันบอกอะครับ

Comment

ผมถึงตรง มีเครื่องบินเล็กๆ(4 หรือ 5 ลำน่ะคับ) ให้ทำยังไงกับมันหรอคับ

โทษทีคำถามคลุมเครือ

Comment

ยิงมันสิครับ

ใช้เบรคแล้วหมุนตัวยิง ระหวัง Stall ด้วย ถ้าโดนให้ทรงตัวแล้วใช้ไอพ่น

Comment

ดริฟยิงมันครับ

Comment

Wow!! จะทำได้มั้นเนี้ย

ปล.ว่าจะถามในเวปที๋โหลด แมร้งก็มั่วแต่เถียกันเรื่องเสปก พวกเสปกเครื่องไม่แรงก็ ว่าให้อยู่ได้รำคาญจริงๆ

Comment

Originally posted by ergonomics View Post
                Wow!! จะทำได้มั้นเนี้ย

ปล.ว่าจะถามในเวปที๋โหลด แมร้งก็มั่วแต่เถียกันเรื่องเสปก พวกเสปกเครื่องไม่แรงก็ ว่าให้อยู่ได้รำคาญจริงๆ
                รู้เลยว่ามาจากเว็บอะไร กำลังดุเดือดอยู่เลย Q6600 RAM4GB HD4850 เนีย

Comment

Originally posted by PinBall View Post
                  รู้เลยว่ามาจากเว็บอะไร กำลังดุเดือดอยู่เลย Q6600 RAM4GB HD4850 เนีย
                  เช่นกันรู้เลยว่าเว็บไหน

Comment

พวกที่มาว่าคนอื่นอวดน่ะ มันก็ไม่ได้โหลดเกมส์ตัวนี้

ที่รู้ก็เพราะ ผมเมื่อวานน่ะ ผมเข้าเวปโหลดอ่ะ แล้วไปเจอเค้ามาปล่อยๆสดๆ คนดูดไม่ถึง 3 คนด้วยซ้ำ
                    เกือบจะเย็นคนเรื่มเยอะล่ะ มีคนมาโพสถามเท่านี้เล่นได้ไหม ไอ้พวกไม่โหลดก็มาหาว่าอวด อ้าวไอ้XXXนิ

คอมกากXXXมาว่าคนอื่น แบบนี้มันXXXชัดๆ

Comment

Originally posted by bossgamer View Post
                      เช่นกันรู้เลยว่าเว็บไหน
                      เว็บอะไรหว่า เสียมหรอ

Comment

ดับเบิ้ลบีบิท ผมไปอ่านเอาฮามา ยังไม่ได้โหลดเหมือนกัน อิอิอิ

Comment

เห็นมี ห้อง ใน garena ด้วย มีำไครไปลอง รึยัง

Comment

อวดสเป็คในเว็บบิท โคตรฮา

น่าจะเอามาอวดในนี้มั่งเนาะ

Comment

จะมันส์ไหมหนอ กำลังโหลดอยู่ จะได้เล่นละ คริคริ

Comment

Working...
                              X