Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV ลงแล้วเวลาเล่นเสียงมันซ่าๆๆๆๆเป็นอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV ลงแล้วเวลาเล่นเสียงมันซ่าๆๆๆๆเป็นอะไรครับ

GTA IV ลงแล้วเวลาเล่นเสียงมันซ่าๆๆๆๆเป็นอะไรครับ
    รำคาญมากเลยต้องปิดเสียงเล่น
    มันแก้ยังไงบอกทีครับ
    ขอบคุณครับผม

เข้า Start > Control panal > Sound And Audio Device > Audio Tab > กด Advance ในกรอบ Sound Playback > Performance Tab >

จากนั้นปรับ Hardware acceleration เป็น Basic แล้วเข้าเกมส์ดูครับ หายเลย

Comment

เกิดจากโปรแกรมชื่อ Soundmax ที่เป็าชร sound driver ของ m/b asus

Comment

ขอบคุณมากครับผม
        จะลองทำดูครับ

Comment

Working...
        X