Announcement

Collapse
No announcement yet.

"โพล":(Left 4 Dead) ผู้รอดชีวิตในดวงใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by narastaya9 View Post
    อยากให้สอนวิธีีเล่นออนไล์แบบละเอียดหน่อยก็ดีครับ ผมเข้า google ดูละ แต่ละคนบอกไม่ค่อยละเอียดเท่าไรเลย ตอนนี้ก็ยังเล่นออนไลไม่ได้เลยครับ โหลดโน้นนี้ มาพันละวันเลย เห็นว่ามันส์กันมากใน ก๊อบ IP กันสนุกแต่ผมก๊อบใส่ละ ไม่เห็นเข้าได้เลยได้เลยวุ๊ย อยากเล่นนนนนนนนนนน ปัจจุปันเล่น offline มันส์มาก ลำดับความยากขึ้นเรื่อย ๆ

PM หลังไมค์ขอเกม์แบบเต็ม ๆทีครับ อิอิ ไฟล์บิตนะ
    หาดูเอาตามบอร์ดนะครับมีอยู่น่ าจะเกี่ยวกับ Steam นี่ละ เกมนี้ผมยังไม่ได้เล่นออนไลน์เลยรอบอทอย่างเดียว

Comment

ชอบลุงคับ

Comment

เคยอ่านแล้วครับ ทำตามทุกวิธีในบอร์ดนี้ละ แต่ไหงมันเข้าห้องกับคนอื่นไม่ได้ ยังงง ๆอยู่เลยครับ

Comment

Originally posted by Admiralce View Post

อันนี้คือ ตัวละคร version ต่อมา

ส่วนผมชอบหมอนี้
          .....
          Zoey น่ารักจัง

Comment

ผมชอบ หลุยส์ ครับพี่แกเขาเนียนดี

Comment

เอ้ย ผมต้องชอบลุง บิล ดิ จำผิดไม่ได้เล่นนานมากแล้ว

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                ลุงจอห์น อะผมชอบ

นี่เลยลุงจอน เฮ้ยย ลุงบิลๆ
                เท่มากขอกล่าวๆ

credit
                http://gavade.deviantart.com/gallery/#_featured

Comment

ลุงจอนอย่างเท่เลย ! !

Comment

เอาประวัติทุกคนมาลงก็ดีเหมือนกันนะคับ ปกติผมเล่น ออนไลน์อย่างเดียว ไม่ค่อยจะรู้เรื่องเท่าไหร่ campaign ก็ไม่ได้เล่น(กลัวอ่ะ)

Comment

ลุงบิล เขาดูดบุหรี่ตลอดเวลาอะ ไม่เคยจะร่วงออกจากปาก แล้วบุหรี่ก็ไม่เคยหล่น555

Comment

ลุงบิลครับ ดูแก่แต่เก๋าประสบการณ์ดี

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                          ลุงบิล เขาดูดบุหรี่ตลอดเวลาอะ ไม่เคยจะร่วงออกจากปาก แล้วบุหรี่ก็ไม่เคยหล่น555
                          แล้วก็มวนเดียวทั้งเกมส์ด้วย 555+

Comment

Working...
                          X