เครื่องชอบรีสตาร์ท ตอนที่ก๊อปปี้ไฟล์ จากไดว์หนึ่งไปอีกไดว์หนึ่ง
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6

Thread: เครื่องชอบรีสตาร์ท ตอนที่ก๊อปปี้ไฟล์ จากไดว์หนึ่งไปอีกไดว์หนึ่ง

OverclockZone Member

Default เครื่องชอบรีสตาร์ท ตอนที่ก๊อปปี้ไฟล์ จากไดว์หนึ่งไปอีกไดว์หนึ่ง

เครื่องคอมผมชอบรีสตาร์ท ตอนที่ก๊อปปี้ไฟล์ จากไดว์หนึ่งไปอีกไดว์หนึ่ง(ฮาร์ดดิสลูกเดียวกัน)
    จะชอบมีปัญหาสำหรับไฟล์ที่เยอะๆแต่ไม่ใช่ไฟล์ใหญ่ เช่นไฟล์มิดิ(ประมาณ 20 กว่าเมกก็เฮงครับ)
    เป็นที่ฮาร์ดดิสหรือแรม หรือเมนบอร์ด หรือซีพียูครับ จะได้เปลี่ยนซะเลย(ที่บ้านมีคอมฯเครื่องเดียวครับ)

OverclockZone Member windyzero's Avatar
    ๊Ubon Ratchathani

ข้อสันนิษฐาน เล็กๆนะครับ

อาจจะเป็นเพราะว่า Cpu มันทำงานแล้วร้อนไปหรือป่าว

หรือว่าเล่นเกมแล้วไม่เป็นอะไร หรือถ้ามีรายละเอียดมากกว่านี้ ก็บอกกันด้วยครับ

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

สแกนฮาร์ดดิสดูยัง มีแบดป่าว...

LINE ID 31032529 บางกะปิ

พอต SATA
    สายไฟ สาย SATA
    พาวเวอ
    HDD

เวลาเล่นเกมส์ไม่เป็นไรครับ
    เครื่องก็เพิ่งเริ่มเปิดก็เป็นครับ
    ฮาร์ดดิส IDE ครับ
    อาการแบด ยังไม่ได้สแกนฮาร์ดดิสครับ แล้วใช้โปรแกรมอะไรสะแกนครับ

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member nooblism's Avatar

ลง CPEautorun ป่าวเนี้ย

Bookmarks

Bookmarks