Announcement

Collapse
No announcement yet.

SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SLI

ไม่เคยใช้ครับ ว่าจะใช้อยู่ สงสัยว่า Chaintech 7300GT DDR2 จะSLI กับยี่ฮ้ออื่นได้ไหม
    เอาอะไรมาแบ่ง ชิพหรือป่าวครับ แล้วแรมไม่เหมือนกันล่ะ DDR2-DDR3

ไม่รู้ ไม่เคยลอง

แต่อยากจะบอกว่า รุ่นนี้ SLI ไม่คุ้มที่จะทำ

Comment

ตัวละ 2500 2ตัว 5000 ไปซื้อ saprk 7600GT ดีกว่า ไม่แรงกว่า มาหาผมได้เลยครับ

Comment

ไปหาทำไมครับ ไม่ได้อยากเจออ่ะ อยากรู้ครับ

Comment

อิอิ แผน 2

Comment

คือของมันมีหมดแล้วแต่ที่อยากรู้คือมันทำกับตัวอื่นได้ไหมเช่น 7300GS กับ7300GTหรือ
            128กับ256อะไรอย่างนี้ครับ

Comment

คิดว่าไม่ได้ ครับ

Comment

Working...
              X