Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีญาติให้ ครีเอทีฟ 0090มา ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีญาติให้ ครีเอทีฟ 0090มา ครับ

ไม่ทราบการ์ดตัวนี้ปรับแต่งยังไงดีให้เสียงใสเพราะๆเหมาะกับการฟังเพลงเป็นหลักอะครับ เพราะลองฟังดูกลับชอบออนบอดมากกว่าด้วยซ้ำ แต่การ์ดมันราคาเป็นพันต้องมีดีซ่อนไว้แน่ๆ เลยมาถามซะหน่อย ผมใช้ไดรเว่อของแท้จากcdเลยครับ ลำโพงฟิลลิปPC400 2.1ch หวังว่าคงไม่รบกวนท่านๆนะครับ นานๆจะเข้ามาในห้องนี้ อิอิ ช่วงนี้กำลังบ้าหล่องอยู่พื่งจะหมดตัวไป

ไม่มีคนตอบเลย

Comment

อย่าใช้ driver แผ่นแท้ของ 0090 มันไม่ได้ออกแบบมาให้ใช้กับ xp

ถอนออก ลงนี่

http://www.megaupload.com/?d=2MUYLHL8

Comment

ถอนออกนี่เฉพราะไดรเวอร์ หรือทั้งหมดครับ เพราะมันมีตัวปรับแต่งต่างๆมาด้วย

Comment

เอาออกให้หมด

Comment

แล้วต้องแก้อะไรต่อมั้ยครับ หรือ จบแค่นี้สำหรับกาดตัวนี้แล้วครับ ขอบคุณพี่มาเลย

Comment

เสียงที่ได้ รู้สึกใสขึ้นมาเลยอะครับ แต่โดยรวมการทำงานเหมือนเดิมครับ ขอบคุณมากครับพี่ ตอนนี้ผมใช้ ไอจูนฟังเพลงอะครับเพราะใช้ไอโฟนเลยลงไอจูนและฟังเพลงทีเดียวกันเลย ไม่ทราบว่าถ้าจะให้เสียงดีจิงๆใช้โปรแกรมอะไรฟังอะครับ

Comment

ใหนเซฟรูปมาให้ดูหน่อย ลงแล้วได้อะไรบ้าง

Comment

นี่ครับรูปพี่ใช้กล้องถ่ายเอาเลย เหอๆ

เวปนี้ช้ามากมายครับ กว่าจะเปิดอะไรทีนานมาก
                  Attached Files

Comment

เวปนี้ช้ามากครับ
                    Attached Files

Comment

ก็เร็วดีนะผมว่า

Comment

ง่า ผมเน็ต 3m รู้สึกว่าช้ามากเลยอ่า

Comment

ถ้า audigy 2zs ตัวเต็มควรใช้ไดร์เวอตัวไหนครับ เสียงถึงจะใสขึ้น (ผมใช้ไดร์เวอร์แผ่นแท้ กับwinxpครับ) ขอบคุณครับ

Comment

ผมคงเคยชินกับการใช้เน็ต 56K ตอนนี้ได้ ADSL เลยคิดว่าเร็มมั้ง เอิ้กๆ

Comment

Working...
                            X