Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 CO ซิ้งเดิม ๆ ลากได้เท่าำไรครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 CO ซิ้งเดิม ๆ ลากได้เท่าำไรครับพี่น้อง

E8400 CO ซิ้งเดิม ๆ ลากได้เท่าำไรครับพี่น้อง ใครใช้อยู่ช่วยบอกทีครับเอาสเถียร ๆ ใช้งานนะครับไม่เอาแบบ เอาตัวเลขมาอวดกันครับพี่น้อง

C0 ผมว่าในเว็บนี้คนใช้น้อยนะ ส่วนใหญ่จะเป็น E0

ถ้าเป็น E0 ของผมเดิมๆก่อนเปลี่ยนซิ้ง 4.2 กิ๊กได้ครับ บอร์ด p5q pro

Comment

CO กินไฟเยอะหน่อย อยากรู้ว่าลากได้เท่าไร ลองเลยครับ

Comment

ของผม เอาแบบไฟไม่มาก ก็4 ไฟ 1.35 แต่ไม่ใช่ ซิ้งเดิมนะ

มีของอยู่กับตัว ลองเลยครับ CPU แต่ละตัวกินไฟไม่เท่ากัน

ของท่านอาจจะกินไฟน้อยกว่าผมก็ได้

Comment

ไฟเดิม ปรับบัส 400 เป็น 3.6 น่าจะแหล่มแล้วล่ะครับ ซิ้งตัวบางความร้อนมันโหดไปหน่อยเวลาfull load

Comment

บัส 400 +1 คริๆ

Comment

Working...
            X