Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้เรื่องการ คอสไฟ การ์ดจอ ออนบอร์ดกะ การ์ดจอแยกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้เรื่องการ คอสไฟ การ์ดจอ ออนบอร์ดกะ การ์ดจอแยกครับ

ขอความรู้เรื่องการ คอสไฟ การ์ดจอ ออนบอร์ดกะ การ์ดจอแยกครับ พอดีเห็นมีกระทู้นึงไม่ทราบใช้ M/B ตัวไหน เห็น เค้าเขียนว่า ตัวออนบอร์ดเป็น 8300 ซีรี่ ถ้าเอา 8400 ใส่ มันจะพอๆกะ 8500 ไม่รู้อันนี้จิงป่าวครับ

ปล. บอกตรงๆน่ะครับ ไม่รู้เรื่องนี้เลย ไม่รู้ เท็จ จริงประการใด วานท่านเทพทั้งหลายชี้แจงทีครับ

-*- ไม่เห็นมีคนตอบ รึ เป็นเรื่องไร้สาระอ่าครับ ยังไงก็ขอ อภัยด้วย

Comment

Working...
    X