Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมน่าเกลียดไปไหมอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เจอผมเมื่อก่อนใช้ tot ห่วยมาก ผมส่งเรื่องร้องเรียนไปยัง สำนักนายกรัฐมนตรีเลย ช่วงที่เวบเขามีเรื่องให้ร้องทุกข์น่ะ สักอาทิตย์ tot โทรกลับมาเลย บอกว่า สำนักนายกส่งเรื่องมาร้องเรียนเรื่องประสิทธิภาพการให้บริการที่เเย่

เขามาคอยเเก้ให้ผมเลย

เอิ้ก เอิ้ก

Comment

เน้นจริงๆ 8mb เศรษฐกิจแบบนี้ไม่ไหวครับ

Comment

เมล์มันตอบโดย bot ถามอะไรมันไป จะตอบมาประมาณให้เราติดตามรอต่อไป ไม่มีอะไรคืบหน้า
        ทางที่ดี โทรไปคุย ถ้าเจอเจ้าหน้าที่ผู้ชายจะเยี่ยมมาก

Comment

Originally posted by arito View Post
          เมล์มันตอบโดย bot ถามอะไรมันไป จะตอบมาประมาณให้เราติดตามรอต่อไป ไม่มีอะไรคืบหน้า
          ทางที่ดี โทรไปคุย ถ้าเจอเจ้าหน้าที่ผู้ชายจะเยี่ยมมาก

มันไม่แคร์หรอก

Comment

เลือกสิ่งทีดีกว่า

แล้วสิ่งที่แย่กว่ามันจะรู้ตัวใด้เอง ถ้ามันไม่แก้ไข ก็ล่มจมไปซะ...

เลือกใด้หนิ เงินของเรา ?

Comment

5 5 5 พวกเรามาร่วมด้วยช่วยกัน ส่งเมล์ไปต่อว่ามันกัน จะได้ 3M 599 บาท แบบเจ้าอื่นบ้าง สู้ราคา 8 mb ไม่ไหว มันสิ้นเปลืองโดยใช่เหตุ

เอาอีก 600 -700 กว่าบาทไปซื้อข้าวปลาอาหาร สาธารณูปโภคดีกว่า

Comment

โทรไปสอบถามแล้วครับกำลังทยอยเปลียนให้งี้ max net เจ้งแน่ๆเลยครับ
                450 วิ่งที่ 3m ในเวปไทย ผมว่าถ้าได้จริงๆมีเหแล้วครับ

http://www.truecorp.co.th/tha/promot...peed8mbps.jsp#
                Last edited by danger001; 1 Apr 2009, 13:45:22.

Comment

Working...
                X