Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS ENGTX295 การ์ดจอแรงๆ ในสไตล์ ASUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS ENGTX295 การ์ดจอแรงๆ ในสไตล์ ASUS

และแล้วเราก็ได้การ์ดจอสุดแรงจาก ASUS มาทดสอบเสียที โดยรุ่นที่ได้มาทดสอบในครั้งนี้เป็นรุ่นท็อปสุดของ NVIDIA ซึ่งนั่นก็คือรุ่น GTX295 นั่นเอง โดยจุดเด่นของการ์ดจอรุ่นนี้ก็คงอยู่ที่ระบบ Multi-GPU (GT200x2) บนการ์ดตัวเดียว ทำให้คนที่ไม่มีบอร์ด SLi ก็สามารถใช้งานระบบ Multi-GPU ได้โดยไม่ต้องเปลี่ยนบอร์ดใหม่ แต่ทั้งนี้ถ้าพูดถึงประสิทธิภาพจะออกมาเป็นอย่างไร วันนี้ทางทีมงาน i3 ก็ได้นำคำตอบมาให้ทุกๆ ท่านได้ชมกันแล้ว

http://i3.in.th/index.php/news/view/498

ปล. ขออภัยนะครับที่โพสบ่อยๆ ในส่วนหนึ่งก็อยากให้ทุกท่านได้ความรู้ และเผื่อใช้ในการตัดสินใจเลือกซื้อด้วยครับ แต่อีกส่วนหนึ่งเนื่องจากผมทำงานที่เว็บ i3 แล้วบริษัทเขาก็มีเป้าหมายว่าเดือนนี้ต้องทำเป้าให้ได้ 4000 UIP และเว็บผมเพิ่งเปิดใหม่ด้วย คนก็เลยยังน้อย เหอๆ ผมเลยอยากวิงวอนให้ช่วยกันหน่อยนะครับ ฮิฮิ กดเข้าไปไม่ต้องอ่านก็ได้ครับ (อย่างน้อยก็ได้ UIP ก็ยังดี) และก็ต้องขอโทษด้วยถ้าไปทำให้ใครไม่สบายใจ

^^

ขอบคุณครับ

สุยอดครับ ท่าน ถ้าจะให้คะแนน 3mark06เยอะๆ ต้อง oc cpu ไปซัก 3.5-4.0 ถึงจะมันครับท่าน

Comment

หรูดีคับ

Comment

แต่ ผมเข้า ทุก วันเลย น่ะ วัน ล่ะ 2-3 หนครับ

Comment

หุหุ

Comment

ลำปางหนาวมาก

Comment

Working...
            X