Announcement

Collapse
No announcement yet.

Boston ba735 digital สามารถต่อกับช่อง spdif mini ของโน้ตบุคได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Boston ba735 digital สามารถต่อกับช่อง spdif mini ของโน้ตบุคได้มั้ยครับ

Boston ba735 digital สามารถต่อกับช่อง digital spdif mini ของโน้ตบุคได้เลยมั้ยครับ รบกวนหน่อย

บอกตามตรง ไม่เคยเห็น coaxial ออกจาก mini jack ของ nbเคยเห็นแต่ optic

Comment

แล้วมันสามารถ ใช้ได้มั้ยครับ สามารถแปลงได้ หรือป่าว โน้ตบุคผมมันนเป็น ช่อง มินิ อะครับ แต่มันเป็น spdif ด้วย สามารถ หาสายหรือ หัวมาแปลงให้วามารถใช้ได้หรือป่าววครับ

Comment

Comment

ถ้างั้นก็ปแลว่าสามารถใช้ได้ ใช่มั้ยครับ แล้ว ถ้าเปรียบ เจ้านี่ กับ x3 ริมแดงละครับ รบกวนด้วยนะครับ
          เจ้านี่ กรุ้งกริ้ง ชัดเจนกว่า แบบที่เขาว่ามาใช่มั้ยครับ

Comment

ใช่

แต่เบสเรื้อนมาก

Comment

งั้น ผม ควรจะเอามาใช้แทน x3 ริมแดงมั้ยครับ

Comment

เอา 790

Comment

แล้วตัวนี้เป็นยังไงบ้างคับ

Comment

790 เลิกผลิตไปแล้วเหรอครับ อยากได้มั่ง

Comment

Working...
                    X