Announcement

Collapse
No announcement yet.

Reviewของนักเล่นแร่แปลธาตุ มาเย็นด้วย ซิลิโคน แบบฉบับของผมกันดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Reviewของนักเล่นแร่แปลธาตุ มาเย็นด้วย ซิลิโคน แบบฉบับของผมกันดีกว่า

วันว่างของผมมีความคิดทะลึ่งๆในขณะผมแปลงฟันแล้วรู้สึกว่ามันเย็นดี พอแปลงฟันเสร็จก็ออกมาเอาครีมทาหน้า เฮ้ยอาไรว่ะ เย็นหน้าอีกแล้ว เย็นนักเดี๋ยวก็จัดให้ไปอยู่ใต้เลยนิ (ใต้ CPU+VGAนะ)คิดได้เท่านั้นละพี่น้อง รื้อๆๆๆๆแล้วก็จัดไป

ของที่ใช้ก็ของในบ้านทุกคนมีนั้นแหละครับ
    1.ยาสีฟัน
    2.ครีมทาหน้าของผมสูตรเย็นด้วยนะ
    3.ซิลิโคนธรรมดา
    4.ซิลิโคนที่ผมผสมทองเปลวไปด้วย

วิธีทำก็นำมาบีปๆๆ ให้เท่าๆกัน แต่ในรูปนะผมเผลอบีบยาสีฟันเยอะไปหน่อยแต่ผมเอาออกแล้วนะ
    ใช้ ไม้แย่หู <---- เช้ยเชยเนอะ อะอะเข้าเรื่อง คนๆๆๆๆๆให้เท่ากัน แล้วผมก็เอาทา CPU+VGA
    ทำไปทำมาเย็นกว่าเดิมซะงั้ง ก็เลยเอามารีวิว ให้พี่น้อง ขาโหดได้ลองทำเล่นๆกัน รูปผมจัดไม่เป็น ดูๆเอาละกันนะครับผมขอไปงีบก่อง
    Last edited by sophon; 28 Jun 2009, 23:57:26.

สงสัยเดียวหลอดหลายร้อยขายไม่ออกแน่เจอนี้เข้าไป
    555

Comment

แน่นอนจิงๆๆๆๆ +10

Comment

กลัวมันจะแข็งจนเอาซิ้งออกไม่ได้อ่ะดิคับ

เหอๆ

Comment

ไฟมันจะช๊อตมั้ยถ้ามันเยิ้ม

Comment

ดีครับ ซิงค์จะได้ขาว สะอาด ไม่มีคราบพลักซ์

Comment

จะตามดีมั้ยเรา

Comment

บ๊ะ!!! ภูมิปัญญาชาวบ้าน ยาม MX-2 ขาดแคลน...

Comment

แตปป

Comment

แรกๆคงจะเย็นนะครับ
                    แต่มันไม่ได้ออกแบบมาให้ส่งผ่านความร้อน
                    คาดว่าใช้ได้ไม่นาน มันจะแข็งตัว
                    แล้วเดี๋ยวมันก็จะร้อนขึ้น
                    จนอาจจะแต๊บได้

ระวังนะครับ ...

Comment

เย็นแต่ช่วงแรกเย็น

นานๆไปมันจะเดือดนะครับ

คำเตือน:ควรเตรียม MX-2ไว้ใกล้มือเสมอ

Comment

สมุนไพรจำพวกมิ้นท์ มันเย็นเมื่อโดนผิวหนัง ( ลองทาเล็บดู มันเย็นใหม )

ส่วนกับทองแดงนี่ ผมว่า ...

Comment

โอววภูมิปัญญาชาวบ้านจริงๆ ระวังมันกรอบ แข็ง และ แต๊บบ นะครับ

Comment

พอมันร้อนๆแล้วมันไม่มีสารบางตัวที่ระเหยออกไปหรอครับ ปากกับใบหน้ามันไม่ได้ร้อนแบบ CPU นี่ครับ

Comment

ฮฺฮฺฮฺ โหด ร้าย

Comment

Working...
                              X