Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมตัดสินใจเลือกเน็ตหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมตัดสินใจเลือกเน็ตหน่อยคับ

ปัจจุบันผมใช้เน็ต1m แบบSME เดือนละ990อยู่
    ว่าจะเปลี่ยนเป็น Csloxinfo ไม่ก็ Cat อยุ่น่ะคับ
    ทั้งสองเจ้านี้ราคา2m 890ต่อเดือนเท่ากัน

ผมจะเปลี่ยนไปใช้ค่ายไหนดีคับ หรือว่าจะใช้อันเดิมต่อไป
    4
    1mb แบบSME 990บาท/เดือน
    0.00%
    0
    CAT 2mb 890บาท/เดือน
    75.00%
    3
    Loxinfo 2mb 890บาท/เดือน
    25.00%
    1

จะให้ช่วยเลือก แต่ท่าน ไม่บอกเลยว่า ลักษณะการใช้งานแบบไหน
    เน้นนอกประเทศ ในประเทศ โหลดบิต เล่นเกม ฯลฯ

Comment

Originally posted by shokolez View Post
      จะให้ช่วยเลือก แต่ท่าน ไม่บอกเลยว่า ลักษณะการใช้งานแบบไหน
      เน้นนอกประเทศ ในประเทศ โหลดบิต เล่นเกม ฯลฯ
      เล่นเกมออนไลน์
      เล่นเว็ปนอก
      ดูดบิตด้วย

Comment

ไม่ทรู Super 2M ละครับ 950+vat

Comment

Cat ping น้อยเล่นเกมลื่นครับ โหลดบิทเต็มไม่จำกัด

ผมใช้อยู่ เเต่เจ้าอื่นไม่รู้

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            ไม่ทรู Super 2M ละครับ 950+vat
            จะติดกับเบอร์ของTOTคับ

Originally posted by heroin View Post
            Cat ping น้อยเล่นเกมลื่นครับ โหลดบิทเต็มไม่จำกัด

ผมใช้อยู่ เเต่เจ้าอื่นไม่รู้
            ตอนนี้ผมส่งรายละเอียดไปใหเจ้าหน้าที่ตรวจสอบพื้นที่การให้บริการละัคับ

Comment

Working...
            X