Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีอะไรที่ช่วย GTX285 เย็นขึ้นบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีอะไรที่ช่วย GTX285 เย็นขึ้นบ้าง

มีอะไรที่ช่วย GTX285 เย็นขึ้นบ้าง
    เพราะผมเล่นเกมส์หนักๆ แบบ farcry 2 Crysis GTA 4
    มันร้อนไปที่82-86 องศาเลย
    ว่างๆว่าจะตอกไข่เอามาวาง ร้อนดี
    มีอะไรช่วยมันเย็นได้บ้างครับขอแบบที่ไม่ใช่ Hatari เปิดจ่อนะ

ปรับรอบพัดลมเท่าไหร่

Comment

ซิ้ง+พัดลม

Comment

ปรับรอบพัดลม 100%
        เปิดฝาเคส
        พัดลมเป่าจ่อ
        เปลี่ยนซิงค์
        เปิดแอร์

Comment

เหอๆ ปรับรอบพัดลมผมตั้ง auto คับ
          แค่นี้ก็เสียงดังมากๆ พอดีไม่ชอบเสียงอะ
          ซื้อมาได้ 1 อาทิตย์กว่าชัดอยากปลี่ยนไปใช้
          9800 GTX+ dark knight ของ Asus ละ
          เหอๆ ขายต่อมีใครอาวป่าว

Comment

ถอดวางนอกเคส + เปิดแอร์

Comment

มันก็ร้อนอย่างงี้แหละครับ ไม่เป็นไรหรอก(มั้ง) ไม่ก็รอตัวนี้เจ้าไทย Arctic Cooling Accelero Xtreme GTX 280 เข้าไทย ถ้ามันเข้า ผมคนนึงแหละที่จะสอยมาใช้แน่ๆ

http://www.arctic-cooling.com/catalo...37&language=en

Comment

สนใจมากครับ รับแลกใหมครับ เดียวเพิ่มเงินให้
                ยังไง PM มา

Comment

น้ำแข็ง...อิๆ

Comment

ของแรง ก็ร้อนเป็นธรรมดา

Comment

Working...
                    X