Announcement

Collapse
No announcement yet.

"Drive to Blue" เคสของคนงบน้อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พัดลม 8 เซน ใสๆ ถูกๆ ผมเจอแต่ไฟ 4 สี

แบบไฟสีฟ้า 4 ดวง 60 บาท ซื้อร้านไหนอ่ะคับ

Comment

Originally posted by ฟ้าทมิฬ View Post
      พัดลม 8 เซน ใสๆ ถูกๆ ผมเจอแต่ไฟ 4 สี

แบบไฟสีฟ้า 4 ดวง 60 บาท ซื้อร้านไหนอ่ะคับ
      มันไม่มีชื่อร้านอ่ะครับ อยู่ชั้น 3 ครับ เป็นร้านขายพวกอุปกรณ์คอมทั่ว ๆไปจิปาถะมาก ๆ
      อยู่ฝั่งซ้ายมือถ้าเราเดินเข้าพันทิปจากด้านหน้าอ่ะครับ ขึ้นบันไดเลื่อนไปชั้น 3 และก้อเดินเลอะ ๆ ไปฝั่งซ้ายเรื่อย ๆก้อจะเห็นร้านมันจะขายทุก ๆอย่างถูกมาก เปนอุปกรณ์ต่าง ๆ เปนของ มือ 1 นะครับ ประมาณของเลหลังขาย พัดลมนี่มี 2 รุ่นนะครับ ยี่ห้อ KING COOLER อย่างซื้อนะครับ มันเป็น 4 สี
      ต้องเอา YDS เท่านั้นครับ ถึงจะเป็นสีฟ้า เค้าจะเปิดราคา 65 บาทก่อน แล้วค่อยต่อครับ
      ผมว่าแรงลมนี่ดีไม่แพ้พวก 300 บาทครับ
      ปล.เจ้าของร้านใจดีครับ มีลูกน้องหน้าโหด ๆ คอยดูร้านอยู่ - -*

Comment

Comment

ตะแกรงครอบพัดลม northbridge พ่นสีได้
          เปลี่ยนพัดลม cpu ด้วยก้อได้
          psu ก้อแกะออกมาพ่นสีได้อีก
          เล่นได้อีกเยอะ เอาเลยจ้า
          แต่เป็นผมจะเล่นสีเหลืองทอง หรือสีแดงอีกที

เพราะเคสดำ บอร์ดแดง ขาดแต่สีทอง ก้อเป็นธงเยอรมัน
          ไม่สงวนลิขสิทธิ์ เปลี่ยน led พัดลมเลย 555+
          Last edited by hutchan; 21 Mar 2007, 12:02:12.

Comment

สงสัยจะ concept เพลง larc 'en ciel
            กินเบียร์ป่าวววว เด๋วไป flash bios ให้

Comment

- -" กำลังจาบอกว่า คอนเซ๊ป ลาค

Comment

Originally posted by hutchan View Post
                สงสัยจะ concept เพลง larc 'en ciel
                กินเบียร์ป่าวววว เด๋วไป flash bios ให้

เด๋วยกบอร์ดไปให้ ท่านฮัทเชคให้หน่อยนะครับ

สงสัยจะหมดปัญญาแก้และ - -*

คอนเซป L~arc เลยจ้า

อิอิ

Comment

อยากได้พัดลมอ่ะครับ ผมอยู่ ตจว.หาซื้อยากมากครับ

Comment

ซิงค์ซีพียู+ซิงค์นอร์ทบริดจ์ แค่นี้ก็แจ่มเระ ว่าแต่ไมมันออกมาสวยหว่า ปกติเคสตัวนี้ผมไว้ี้ทับกระดาษ มะม่วงอร่อยดีครับ ขอบคุณนะครับ

ปล.เคสสมัยก่อนใหญ่และหนักดีนะ ผมว่า น่าเอามาชั่งโลขาย อิอิ

Comment

ถ้ามีเบี้ยอีก เปลี่ยนซิงก์ NB แบบมีไฟก็สวย หรือ เปลี่ยนซิงก์ CPU ใหม่แบบมีไฟก็ยิ่งสวย อิอิ

Comment

แจ๋ว

Comment

Working...
                        X