Announcement

Collapse
No announcement yet.

PDVD9 เลือกเมนูไม่ได้ ถ้าไม่ได้เล่นจาก แผ่น dvd อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PDVD9 เลือกเมนูไม่ได้ ถ้าไม่ได้เล่นจาก แผ่น dvd อะครับ

ถ้าเป็นแผ่น DVD มันเลือกเมนูได้ แต่ถ้าเป็น mount image เอามันเลือกไม่ได้ เพราะอะไรหรอครับ ??

มันก็เลือกไม่ได้มาตั่งแต่ 7แล้วหละครับ ไม่รู้เหมือนกันเพราะอะไร

Comment

ผมก็ดูอยู่ทุกวัน เลืิอกได้ตามปกติ

Comment

เอ แล้วไหงผมเลือกไม่ได้

ทำยังไงดีง่าครับ PDVD v9 Ultra ครับ

Comment

ผมก็เลือกได้ปกติอะ

Comment

ใช้ KMplayer ดิครับ ใช้ง่าย ไฟล์เล็กครับ

Comment

ก็ได้หนิใช้อะไรmount?,
              เวลาเปิดลากfolderมาวางบนหน้าโปรแกรมถ้างั้นอะไม่ได้ต้องเลือกopen media file on harddrive

Comment

คือรู้สึกเป็นที่หนังด้วยหรือเปล่าไม่ทราบนะครับ แต่บางไฟล์ที่ผม rip จาก mkv เป็น dvd มันกลับเลือกได้ซะงั้น

Comment

เป็นเหมือนกัน ใช้แผ่นDVDทั่วไปไม่เป็นเลือกได้ปรกติ แต่ใช้หนังDVDที่ก๊อปใส่เครื่องไว้(ไม่ใช้ไฟล์Image)ชอบกดเมนูไม่ได้

Comment

แล้วชุดโฮมผมมี aux in อยู่อะครับ ใช้แทน optical ได้ไหมครับ

Comment

กำ ตอบผิดกระทู้

Comment

หนังมี เมนู รึปล่าวอ่ะ ..

บางเรื่องแบบ rip ก็ไม่มี เมนู นะ

เพราะ ผมก็เลือก ได้ตามปกติ
                        ไม่ว่าจพเป็น mount , แผ่น รึว่า open dvd file on harddrive ก็ได้

Comment

Working...
                        X