Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ เกียวกับ HD 4870X2 ของ Sapphire

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

GTA IV มันกินหัวชีพียูเยอะมากเลยนี่ครับ 4 หัวมันยังกินหมดเลย กินเกินเหตุ

Comment

จขกท. ที่โน่นร้อนมากปะ

ที่ Egypt อะ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        จขกท. ที่โน่นร้อนมากปะ

ที่ Egypt อะ

เย็นโครตต ครับ เรียกว่าหนาวเลยครับ CPU พัดลมเดิม ร้อนแค่ 22-25 เองครับ

Comment

Originally posted by Dukkiclub View Post
          เย็นโครตต ครับ เรียกว่าหนาวเลยครับ CPU พัดลมเดิม ร้อนแค่ 22-25 เองครับ
          ลากมันส์เลยงานนี้

Comment

ผมก็ว่าน่าจะเป็นที่เเรมนะ

งงเหมือนกันเเฮะท่านใส่ Kingston DDR3 12800 1600BUS 2GB เเค่ตัวเดียวเองอะ

มันน่าจะ DDR3 Tri-Channel นะ

Comment

แรมตัวเดียว bandwidth มันเป็น single chanel มันน่าจะน้อยไปนะครับ
              แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ไม่เคยลองไอเจ็ด เลยพอจะสันนิษฐานได้เท่านี้

Comment

Working...
              X