overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: ช่วยกู้พาส หรือ บอกวิธีแจ้ง HOTMAIL ให้ผมทีครับ MAIL โดนแฮค

OverclockZone Member narastaya9's Avatar
    อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่

Default ช่วยกู้พาส หรือ บอกวิธีแจ้ง HOTMAIL ให้ผมทีครับ MAIL โดนแฮค

ปัญหาคืออีเมล์ผมใช้มา เกือบ 10 ปีครับ มีทั้งเมล์เพื่อน ๆสมัยเรียน ทั้งเมล์ลูกค้าปัจจุปันเยอะแยะมาก

ล็อคอินล่าสุดเมื้อคืนนี้ ตอน ตี 3 ตื่นมา 7 โมงเช้า ผมเข้าไม่ได้เลย ทั้งเมล์ ทั้ง MSN เข้าไปรีเซตพาส ก็เข้าไปดูไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าผมจะทำอย่างไรบ้าง ที่จะได้เมล์ และพาสคืนมา

ขอความกรุณาผู้รู้ด้วยครับ ว่าผมจะติดต่อกับทาง hotmail ได้ยังไง

หรือว่าจะกู้พาสคืนได้อย่างไร จนปัญญาครับ คำถามตอนลืมพาสผมก็ลืมมันก็ 10 ปีแล้ว หมาตัวแรกชื่ออะไร ใส่ไปเยอะมาก เพราะเลี้ยงหมาเยอะ

ก่อนนั้นผมไปโหลด ตัวเสริมบิตตัวนึง uTorrent_IP_Filter_updater

เข้าใจว่าเป็นโทรจัน ฝังในเครื่อง แล้วแฮคพาสเมล์ไปใด้นะครับ

ท่านใดพอจะทราบวิธีเอากลับคืน หรือ ว่ากู้พาส ช่วยบอกทุกวิธีเลยครับ ที่รู้ ผมจะลองให้หมด

และทำทุกวิทีทาง

ขอความกรุณาด้วยครับ

อีเมล์ผม noombank@hotmail.com ที่โดนแฮคไปนะครับ

OverclockZone Member nest10110's Avatar

ต้องเมล์ไปคุยกับผู้ดูแลของ hotmail ครับ ว่าเราโดนแฮคไป เท่าที่รู้มาเขาจะส่งลิ้งค์มาให้เรา ใส่ข้อมูลของเราตอนสมัคร เช่นช่ือ วันเดือนปีเกิด ประมาณเนี่ยอะครับ ถ้าเราใส่ถูกก็สามารถเข้าไปแก้ไขอีเมล์เราได้ แต่ลิ้งค์ที่เขาส่งมาให้จะมีอายุไม่กี่วันถ้าเราใส่ข้อมูลไม่ถูกก็คงจบแค่นั้น

OverclockZone Member narastaya9's Avatar

Quote Originally Posted by nest10110 View Post
    ต้องเมล์ไปคุยกับผู้ดูแลของ hotmail ครับ ว่าเราโดนแฮคไป เท่าที่รู้มาเขาจะส่งลิ้งค์มาให้เรา ใส่ข้อมูลของเราตอนสมัคร เช่นช่ือ วันเดือนปีเกิด ประมาณเนี่ยอะครับ ถ้าเราใส่ถูกก็สามารถเข้าไปแก้ไขอีเมล์เราได้ แต่ลิ้งค์ที่เขาส่งมาให้จะมีอายุไม่กี่วันถ้าเราใส่ข้อมูลไม่ถูกก็คงจบแค่นั้น
    ไม่ทราบพอจะมีเมล์ผู้ที่ดูแลไหม หรือต้องเข้าไปที่ตรงไหน

OverclockZone Member kung_keng's Avatar
    ลาดลี ในศาลฯ หลักเมือง

windows live spaces

ผมก็โดนปิดอ่ะ เซ็งเลย อัพรูปเก่า ๆ ไปเก็บไว้ด้วย

ยังไม่มีปัญญา แก้ไขเลย ติดต่อใคร ตามที่ help บอกไว้ไม่ได้เลย

เฮ้อ.......... อยากสร้างจริยธรรม ให้ผู้ที่ใช้เนต และ การล้วงข้อมูลผู้อื่นหน่อย ควรมีความเป็นคนมากกว่านี้นะครับ ผมว่ามันแย่ เค้าแฮคไปสนุก ๆลองวิชา ไม่ได้มีผลประโยชน์อะไรเลย ทำแล้วก็ทิ้งเมล์ผม ที่ใช้มาเป็น 10 ปี ใว้เฉย ๆให้เป็นเมล์ร้าง ใจจริงแคบสุดแค้นเลยครับ อยากจะสาปแช่งมันจริง ๆ

ใครสามารถกู้ให้ผมได้ผมมีเงินรางวัลให้นะครับ จะขอบพระคุณอย่างสูง

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

เคยโดนไปเมื่อ 3 ปีก่อนทำใจ ตอนนั้นเมลสาวเพียบเซ็ง เอี้ย ๆ เลย

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member pause's Avatar

ลองไปเข้าที่เครื่องอื่นดูยังครับ

หรือลองติดต่อไปที่นี่ไม่รู้จะช่วยได้แค่ไหน

https://support.microsoft.com/contac...1310&ws=1prcen

ถ้าไม่ได้ก็หาพวกแฮกเกอร์ให้แฮกกลับมาแล้วหล่ะ

immortalpao's Avatar

ซวยจริงๆเลยครับท่าน

Quote Originally Posted by pause View Post
    ลองไปเข้าที่เครื่องอื่นดูยังครับ

หรือลองติดต่อไปที่นี่ไม่รู้จะช่วยได้แค่ไหน

https://support.microsoft.com/contac...1310&ws=1prcen

ถ้าไม่ได้ก็หาพวกแฮกเกอร์ให้แฮกกลับมาแล้วหล่ะ
    ตอนนี้ผมติดต่อไปแล้วรอ 48 ชั่วโมงครับ เค้าจะตอบมาครับ

ไม่ได้ยังไง คงต้องหาแฮคเกอร์ เอากลับแล้วครับ มีค่าใช้จ่ายให้ด้วย (อย่าแพงมากนะ คนกันเอง)

Quote Originally Posted by immortalpao View Post
    ซวยจริงๆเลยครับท่าน
    ชีวิตประจำวันผม ช่วง 3 ปีที่ผ่านมา ตื่นเช้ามาเปิดคอมพ์ ออน MSN คุยกับเพื่อน ๆ แล้วก็ทำงานไปด้วยแทบตลอดเวลาเลยครับ แย่จริง ๆ ความรู้สึกตอนนี้ (ดันไปในตัว)

OverclockZone Member nu_kuk's Avatar

ขอให้กู้คืนได้เร็วๆนะค่ะ

OverclockZone Member gogmagog's Avatar

ผมโดน hack เอาเมลผมไปสมัคร Hi5 รู้เพราะ มีเพื่อน มาถามว่า มรึง เล่น hi5 ด้วยหรอ ?

ผมงง เลย

นี่ก็เลยเปลี่ยนพาสละก็ไม่เข้าที่เครื่องอื่นอีกเลย + หาโปรแกรมสแกนไวรัส + Spywer ฯลฯ มาใส่

ขอให้ได้คืนนะครับ

ขอให้กู้คืนได้เร็วๆนะค่ะ
    ขอบคุณครับ

ผมโดน hack เอาเมลผมไปสมัคร Hi5 รู้เพราะ มีเพื่อน มาถามว่า มรึง เล่น hi5 ด้วยหรอ ?

ผมงง เลย

นี่ก็เลยเปลี่ยนพาสละก็ไม่เข้าที่เครื่องอื่นอีกเลย + หาโปรแกรมสแกนไวรัส + Spywer ฯลฯ มาใส่

ขอให้ได้คืนนะครับ
    ขนาดผมออนอยู่บ้านเฉย ๆยังโดนเลย 55555+ ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจ

ป.ล ท่านเทพ เอ่ยยย โอม จงปรากฏตัว ถ้าไม่อยากดัง PM มาช่วยผมทีครับ ได้โปรดดด!!!

OverclockZone Member XsoeIIsJ's Avatar
    ไม่รู้เหมือนกัน

เครื่องผมไม่ป้องกันอะไรเลย มีแต่ cpe 17

เมล์ไม่เปลี่ยนรหัสเป็นปี คำถามแรกก็ลืม แถมของข้างในก็สำคัญ ไช้งานตามยถา

ในเครื่องธรรมะเยอะ เจาะมาเลย

ผ่านไฟล์วอลล์ปุ๊บ ใด้ดวงตาเห็นธรรม

ยังไงก็พยายามเข้าครับ นึกชื่อหมาให้หมด ไส่เข้าไป

OverclockZone Member ztarwarz's Avatar

ผมก็เคยโดนเหมือนกัน ไม่รู้อะไรมันจะซวยขนาดนั้น

OverclockZone Member Hang998's Avatar

.
    Last edited by Hang998; 19 Aug 2011 at 12:00:21.

เครื่องผมไม่ป้องกันอะไรเลย มีแต่ cpe 17

เมล์ไม่เปลี่ยนรหัสเป็นปี คำถามแรกก็ลืม แถมของข้างในก็สำคัญ ไช้งานตามยถา

ในเครื่องธรรมะเยอะ เจาะมาเลย

ผ่านไฟล์วอลล์ปุ๊บ ใด้ดวงตาเห็นธรรม

ยังไงก็พยายามเข้าครับ นึกชื่อหมาให้หมด ไส่เข้าไป
    ฮ่า ๆ ผมใส่ไปหมดละ ไปเรียกแม่ช่วยจำชื่อหมาด้วยนะ ไม่ได้ผล

Bookmarks

Bookmarks