Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีครับจะอัฟคอมงบ 5 k กะ 10k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีครับจะอัฟคอมงบ 5 k กะ 10k

CPU : AMD Athlon(tm) 64 Processor 3200+ 2.00 GHz,

M/B : ASUS M2V Ram Kingston 1 GB DDR2 bus 667

Display : NVIDIA Geforce 7600 GS 256MB

HDD 160 GB IDE

ผมอยากรู้ราคา เคส ด้วยอะครับ ขอบคุณครับ

ช่วยแนะนำทีครับ

พอดีจะอัฟคอมใหม่ จะเปลี่ยน ส่วนไหนดีค๊าบ
    ขอ 2 ราคานะครับ พอดีงบยังไม่แน่นอนอะครับว่าได้ 5k หรือ 10k
    1: งบ 5000
    2: งบ 10000
    ( อ่อ อีกอย่างครับ เครื่องผมมีอาการ ดังนี้นะครับ )
    ( เครื่องพอเวลาเปิดไว้แบบไม่เป่าพัดลมเปิดไปประมาณ 30 - 40 นาที หรือมากกว่านี้ หน่อย+- มันจะดับไปเลยครับ ต้องรอซักพักประมาณ 5 - 10 นาที เครื่องถึงเปิดได้ แต่ถ้าเป่าพัดลมไว้ เครื่องไม่มีดับเลย เลยอยากรู้ว่าเป็นเพราะอะไรอะครับ )
    (เครื่องนี้ก้อ 2 ปี ได้ แล้วมั้งครับ การใช้งาน ส่วนมาก ผมเปิดไว้ 24 ชั่วโมง เปิด 7 วัน พัก 1 คืน เล่นเกมส์โหลดบิต พิมพ์งาน)

ขอบคุณทุกท่านที่มาอ่านและให้คำแนะนำครับ

ผมอยากรู้ราคา เคส ด้วยอะครับ ขอบคุณครับ

Comment

fyo fyo fyo fyo fyo fyo fyo fyo fyo fyo

Comment

fyo fyo fyo fyo fyo fyo fyo fyo fyo fyo

Comment

Comment

Comment

แง้ๆๆๆ คนหายไปหนายกานหมด

Comment

ไม่มีคนแนะนำเลยง่า

Comment

ทีดับ CPU ร้อนไปหรือเปล่าครับ ติด Sink แน่นดีหรือเปล่าครับ

Comment

งบ5000
                    เน้นโหลดบิทมากกว่าเล่นเกม
                    ATHLON X2 5200+ 2,190
                    ram ซื้อเพิ่ม 1gb bus 667 อีก1ตัว 450
                    HDD 500GB WESTERN 2,040
                    การ์ดจอ เดิม
                    board เดิม
                    รวม 4,680
                    หรือ
                    เน้นเล่นเกมมากกว่าโหลดบิท
                    ATHLON X2 5200+ 2,190
                    ram ซื้อเพิ่ม 1gb bus 667 อีก1ตัว 450
                    GALAXY 9500 GT 2,470
                    board เดิม
                    HDD เดิม
                    รวม 5,110
                    ที่ดับนี่ ใส่ sink สนิทเปล่าอะครับ
                    Last edited by paikrub09; 20 Mar 2009, 20:48:51.

Comment

ขอบคุณครับ

ผมอยากรู้ราคา เคส อะครับ เผื่อ จะเปลี่ยน

Comment

อยาก ได้ เคส ใส * - *

เผื่อ อยากจะ แต่ง อะครับ * -*

Comment

เคส เล่น icute 901 ฝาใสไหม 1750 รานฟิวดัลลอร์ด ร้านนี้เคสถูก -*-

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาอ่านและให้คำแนะนำครับ

Comment

Working...
                            X