Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT โหลดบิตเต็มสปีด !!! O_o

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pause View Post
    2m/590 โปรเฉพาะต่างจังหวัดแต่ไม่มีโทรฟรี 100 ถ้ากรุงเทพ 1m/490+โทรฟรี100

แบบนี้คนกรุงเทพก็เสียบเปรียบคนต่างจังหวัดสิครับ แล้วโปร 3M ละครับ คนกรุงเทพจะได้ใช้มั้ยครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Comment

ของผม 80% เหมือนเดิม
      ไม่ล่มก็ดีโขแล้ว

คน ตจว.ไม่มีทางเลือกนัก

Comment

ของผม 80%

เหมือนเดิมครับ -*-
        วิ่ง 160Kb/sec

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...6&postcount=50

ของผมครับ 5555+

Comment

โปร 2M 590 บาท ไม่มีในกรุงเทพเหรอครับ

Comment

ของผมใช้ 1mb true มา 1ปีหละ โหลดบิทได้ความเร็ว 124-130 ขึ้นๆลงตลอดแต่ส่วนมาจะอยู่ที่ 126อ่าครับปรกติปล่าว แต่ไม่เคยต่ำกว่า124ไม่หลุดผม เปิด24ชม.

Comment

ผีเข้าผีออกอยู่...จนไอ้เราก็ งง

เมื่อคืนวิ่งเต็มแม็กเลย 220 วันนี้เหลือ 150 อีกแล่ว

จะเอาไงก็เอาให้แน่ จะปล่อยเต็มสปีด หรือจะอัพตามชาวบ้านเขาก็เอาซะอย่าง

ไม่ได้เคือง TOT อะไรมากมาย เพราะแถวบ้านไม่เคยหลุด

แต่ยุคนี้ "ฉันแคร์สปีดบิท" รู้ไหม การดาวโหลดเสร็จเร็ว มันก็ทำให้เปิดคอมน้อยลง ประหยัดไฟมากขึ้น

TT ก็ไปคุยกันมาแล้ว แค่เซ็นปุ๊บ สายก็มาปั๊บ

แต่ถ้า ทีโอ มันอัพตามชาวบ้านเขาจริงตามที่โฆษณาอยู่ตอนนี้ แต่ต้องเริ่มนับ 1 กับสัญญาใหม่

อันนี้ฉันก็ไม่อาววว....เพราะเหลืออีกไม่กี่เดือน

เดี๋ยวจะซ้ำรอยเก่า ดีใจ 220 อยู่ เดือนกว่าๆ เพ่เล่นบล๊อกเหลือ 150 เลย

ถ้าต้องทำสัญญาใหม่ เกิดดี๊ด๊าดี๊ อยู่ได้ 5 วัน แล้วเพ่บล๊อกอีก มิต้องตกเป็นทาสไปอีก 1 ปีรึ

สำหรับผม อัพครั้งนี้ ต้องไม่มีเงื่อนไข เพราะผมอยู่ในจุดที่ "เลือกได้ !!!"

Comment

ผมวิ่ง 100-110 มานานแล้วครับ ตั้งแต่ตอนติดเลย

กาญจนบุรี

Comment

รายงาน 20 มีนา สมุทรสาคร นอกตัวเมืองไม่มีโปรใหม่เลย ใช้ 2m 1พัน อยู่ เซงๆๆ
                    Last edited by august26; 21 Mar 2009, 08:12:25. Reason: แก้คำผืด

Comment

ของผมต้นสายอ่ะ ไม่ล่มเลย มีล่มบ้าง 1% วิ่งเต็มตลอด เหอะๆ พอดีโทรไปด่ามันบ่อย เลยไม่ค่อยหลุดละ อิอิอิ

Comment

สักพักเดี๋ยวอาจบล็อกอีก เอาเเน่อะไรกับเขาไม่ค่อยได้ TOT

Comment

Originally posted by pann View Post
                          ผีเข้าผีออกอยู่...จนไอ้เราก็ งง

เมื่อคืนวิ่งเต็มแม็กเลย 220 วันนี้เหลือ 150 อีกแล่ว

จะเอาไงก็เอาให้แน่ จะปล่อยเต็มสปีด หรือจะอัพตามชาวบ้านเขาก็เอาซะอย่าง

ไม่ได้เคือง TOT อะไรมากมาย เพราะแถวบ้านไม่เคยหลุด

แต่ยุคนี้ "ฉันแคร์สปีดบิท" รู้ไหม การดาวโหลดเสร็จเร็ว มันก็ทำให้เปิดคอมน้อยลง ประหยัดไฟมากขึ้น

TT ก็ไปคุยกันมาแล้ว แค่เซ็นปุ๊บ สายก็มาปั๊บ

แต่ถ้า ทีโอ มันอัพตามชาวบ้านเขาจริงตามที่โฆษณาอยู่ตอนนี้ แต่ต้องเริ่มนับ 1 กับสัญญาใหม่

อันนี้ฉันก็ไม่อาววว....เพราะเหลืออีกไม่กี่เดือน

เดี๋ยวจะซ้ำรอยเก่า ดีใจ 220 อยู่ เดือนกว่าๆ เพ่เล่นบล๊อกเหลือ 150 เลย

ถ้าต้องทำสัญญาใหม่ เกิดดี๊ด๊าดี๊ อยู่ได้ 5 วัน แล้วเพ่บล๊อกอีก มิต้องตกเป็นทาสไปอีก 1 ปีรึ

สำหรับผม อัพครั้งนี้ ต้องไม่มีเงื่อนไข เพราะผมอยู่ในจุดที่ "เลือกได้ !!!"
                          ช่ายๆ ถ้ามันไม่ติดสัญญาก็น่าเสี่ยงเล่นๆแต่มันเล่นนับใหม่ไม่รอแล้ว 2 MB กว่าจะหมดสัญญานี้ก็อีกตั้งหลายเดือน ถ้ารู้ว่า MAXNET มันไม่ต้องใช้โทรศัพท์บ้านได้ตั้งแต่แรกก็คงยกเลิกมันไปละ มารู้เอาที่หลังไม่กี่เดือนเซ่งเป็ด

Comment

ใช่ครับ 2m 590- มีเฉพาะต่างจังหวัด 1m 490- มีทั่วประเทศ
                            แต่ 3m 590- ล่าสุดผมโทรไปถามดูเขาบอกยังไม่มีโปรนี้ (ชลบุรี แหลมฉบัง)
                            ผมก็บอกเขานะว่า TT&T (maxnet) เขาให้ 3m แล้ว เขาก็ว่าน่าจะมีปรับปรุงตามเพราะโปร 2m 590-เขาก็ตาม maxnet เหมือนกัน
                            อยากรู้เหมือนกันว่า 3m 590- มีที่ไหน ใครรู้บอกทีครับ

Comment

ผม 120-130kb งับๆๆๆ

Comment

เรา อยู่สกลนคร ใช้โปร TOT 2 MB/590 บาท แต่เน็ตวิ่งเต่ามาครับ ครบปีเลิกแน่

Comment

Working...
                                X