Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT โหลดบิตเต็มสปีด !!! O_o

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT โหลดบิตเต็มสปีด !!! O_o

อยู่ๆวันนี้ โหลดเต็มสปีดเฉยเลยครับ 1Mb ของผม

ตอนนี้วิ่ง 100เลยครับ ไม่ได้ฝันไปนะ

ผมก็เป็น เมื่อก่อนโหลดได้ไม่เกิน 70kB/s ตอนนี้มันวิ่ง 100kB/s ละ

Comment

จริงเหรอครับเนี่ย ต้องลองงงงงงซะแล้ว

Comment

แค่เต็ม100 นึกว่า 200กว่าๆ

อุตส่าเค้ามาดู

Comment

Originally posted by converseboy View Post
          แค่เต็ม100 นึกว่า 200กว่าๆ

อุตส่าเค้ามาดู
          ซะงั้นก็ 1M เนอะ ช่วงนี้เน็ตขึ้นๆลงๆ แปลก ออกนอกก็ช้าเป็นใน

Comment

ไม่ต้องแปลกใจครับ ผมก็เป็นวิ่งเต็ม

คุณ converseboy ก็เน็ตเค้า 1Mb จะให้วิ่ง200 หรือไงครับ

Comment

ตอนนี้ผมเกลียด TOT มากๆเลยครับ หลังจากไปหาข้อมูลมา ปรากฏว่ามี โปรโมชั่น 2Mb/590 แต่ไม่ยอมประกาศให้ลูกค้าเก่าทราบต้องไปแจ้งเองที่ศูนย์ ถ้าเป็นที่อื่นก็อัพให้เองแล้ว ไม่ทราบว่าผมได้ข้อมูลมาผิดหรืออย่างไร แต่ถ้า่เป็นอย่างนั้นจริงผมจะไปยกเลิกเดี๋ยวนี้เลยครับ โกงกินลูกค้าครับแบบนี้เจ็บใจ
              Last edited by benzharun; 20 Mar 2009, 16:20:55.

Comment

ไม่เคยเกิน 96 k เท่าที่ดูมา เนต 1 mb

Comment

100-110 ตลอดอะผม

Comment

เขาหมายถึงบิตไม่ใช่เหรอ

ปกติ bit มันบล๊อค 1 m เหลือ 80 k ตอนนี้คง วิ่งเต้ม 1 m
                    Last edited by BowH; 20 Mar 2009, 16:47:00.

Comment

ปกติ มันก็ 100-110 K/s นี้ เน็ต 1 M นะ -*-

Comment

เขาไปถึงไหนกันแล้ว เห็นใจคับ ชื่อก็บอก T O T น้ำตาเล็ด เปลี่ยนได้ เปลี่ยนเหอะคับ ตามภาพวิ่ง 500 กว่าแล้ว

Last edited by joutboo; 20 Mar 2009, 16:46:02.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          ปกติ มันก็ 100-110 K/s นี้ เน็ต 1 M นะ -*-
                          ใช่

ปล.เนียนโก๊ะ

Comment

ToT กันทั้งประเทศ หุหุ

Comment

Originally posted by benzharun View Post
                              ตอนนี้ผมเกลียด TOT มากๆเลยครับ หลังจากไปหาข้อมูลมา ปรากฏว่ามี โปรโมชั่น 2Mb/590 แต่ไม่ยอมประกาศให้ลูกค้าเก่าทราบต้องไปแจ้งเองที่ศูนย์ ถ้าเป็นที่อื่นก็อัพให้เองแล้ว ไม่ทราบว่าผมได้ข้อมูลมาผิดหรืออย่างไร แต่ถ้า่เป็นอย่างนั้นจริงผมจะไปยกเลิกเดี๋ยวนี้เลยครับ โกงกินลูกค้าครับแบบนี้เจ็บใจ
                              2m/590 โปรเฉพาะต่างจังหวัดแต่ไม่มีโทรฟรี 100 ถ้ากรุงเทพ 1m/490+โทรฟรี100

Comment

Working...
                              X