overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16

Thread: GTA IV ติด 2 ด่าน ? ครับ

OverclockZone Member ARM sk's Avatar

Default GTA IV ติด 2 ด่าน ? ครับ

มันจะเป็นเครื่องหมาย ? แล้วผมก็ไปเข้าบ้านหลังนึง มันมี โน๊ตบุคแล้วให้กด E แต่ กด E แล้วไม่ตอยสนองอะไร มันเกี่ยวกับการ อัพแพท 1.0.2 ป่ะครับงง

กับอีกอันนึง ไม่รู้มันให้ส่องอะไร งง ครับ

OverclockZone Member nikom1806's Avatar
    ถ.มิตรภาพ อ.สูงเนิน จ.นครราชสีมา

ภาพแลกลองเดินวนๆแล้วกดดูครับสงสัยตัวเอกของเรื่องสายตาสั้นมองไม่เห็นคอม

ล้อเล่น เดินวนแถวนั้นแล้วกด E แหละครับช่วงแลกๆผมก็กดไม่ได้แต่แป๊บนึงก็กดได้

ภาพที่สองเนี่ยผมก็ไม่รู้กำลังหาคำตอบอยู่ มันบออกส่องหาคนเก็บเงินอะไรเนี่ยแหละมั้งรอผู้รู้
    ผมกฏ็ไม่ผ่านภาพที่2เนี่ยแหละครับ

OverclockZone Member jonoaugi's Avatar

เพิ่งรู้ว่า gta เรียกเป็นด่าน

OverclockZone Member zar0079's Avatar

รู้สึก่ว่าจะมีเรืออยู่กลางน้ำให้เก็บซะ
    น่าจะใช่นะ

OverclockZone Member nikom1806's Avatar
    ถ.มิตรภาพ อ.สูงเนิน จ.นครราชสีมา

Quote Originally Posted by zar0079 View Post
    รู้สึก่ว่าจะมีเรืออยู่กลางน้ำให้เก็บซะ
    น่าจะใช่นะ
    เก็บยังใงครับว่ายน้ำไปหาหรอครับ หรือว่าเสกเอา

Quote Originally Posted by jonoaugi View Post
    เพิ่งรู้ว่า gta เรียกเป็นด่าน
    แรมท่านใส่3ตัวหรอครับถ้าเป็นผมใส่2ตัวดีกว่า

OverclockZone Member jonoaugi's Avatar

Quote Originally Posted by nikom1806 View Post
    แรมท่านใส่3ตัวหรอครับถ้าเป็นผมใส่2ตัวดีกว่า
    ผมไม่ใช่คุณไง
    Last edited by jonoaugi; 20 Mar 2009 at 16:28:37.

OverclockZone Member YaKuZiA's Avatar
    สมุทรปราการ/พระประแดง

ภาพที่2มันให้โทรสับหาคนใช่ป่ะครับ เราก็โทรแล้วก็เดินสำรวจด้านล่างให้ทั่ว หาคนที่โทรสับด้วยเหมือนกันแล้วก็เก็บมันหรือตามมันไปเนี่ยแหละจำไม่ได้แล้ว

karas100's Avatar

นี่ภาพมีเดียมใช่ไหมครับ ? สงสัยอะครับกำลังจะเล่นบ้าง

Quote Originally Posted by karas100 View Post
    นี่ภาพมีเดียมใช่ไหมครับ ? สงสัยอะครับกำลังจะเล่นบ้าง
    ถูกต้องครับ

OverclockZone Member Science's Avatar

อันแรกผมกด E เข้าได้เป็นปกติ

อันสองก็รอเพื่อนเราส่งข้อความมาแล้วก็โทรไปตามเบอร์นั้นสังเกตุให้ดีมีใึครคุยโทรศํพท์อยู่

พยายามมองตรงกลาง พอคุยกับมันซัก 2 ประโยคก็กดวางหูไปเลยแล้วดูใครวางหูพร้อมเรามั่ง

เสร็จแล้วก็เอาช็อตกันเดินไปเป่าหัวมันเลย

OverclockZone Member ARM sk's Avatar

อันแรก วิ่งวนๆ 10 รอบล่ะก็ยังกด E ไม่ได้ มันเป็น บัค รึเปล่าครับ

OverclockZone Member dizzidia's Avatar

แพทช์ 1.02 ถ้าไม่ใช่ของแท้จะเข้าคอมไม่ได้ครับ Rockstar ทำมาลงโทษของปลอม

OverclockZone Member DemonShafT's Avatar

รูปแรกมันให้ไปแอบอ่านอีเมลในโนตบุคนั้นอะคับ มันจะมี สองอัน กดอ่านอันใหนไม่รู้ กดๆไปเหอะ 55+ แล้วมันจะขึ้นตำแหน่งให้เราไปจอดรถรอฆ่าตรงที่มันนัดกัน แต่มันใหวตัวทันเราเลยต้องขับรถไล่ฆ่า

รูปสองนี่ให้รอคนจ้างเราส่ง sms มาบอกเบอร์เราครับ ให้เราโทรไปเบอร์นั้นเพื่อหาว่าใครเป็นคนแบลคเมล์คนจ้างเรา โดยการโทรไปแล้วเดินลงมาข้างล่างคับเดินหาเอาเลย ถ้าถูกคนแล้วมันจะมีบทสนทนาขึ้นเอง ถ้ายังหาไม่เจอก็โทรไปอีกนะคับ แต่มันจะนั่งตรงม้านั่งแหละสังเกตดู อิอิ

ถ้าหากว่ากด E ใช้คอมไม่ได้ก็คือเป็นเพราะแพทช์นะคับ ที่ทำออกมาแก้เผ็ดของปลอมที่แครกเกมเล่น แต่ว่าตัวแก้แพทช์นี้มีแล้วคับ ลองเซิชดูเอานะคับ ประมาณ crack patch 1.0.2 gta4 นะคับ

ถ้าไม่เจอยังไง หลังไมค์มาละกันคับ อิอิ

เห็นเขามี part 1.3 ออกมาไหม่แล้วนี่ครับ

OverclockZone Member Hang998's Avatar

รูปที่2 ให้กดโทรศัพท์ไปหาแล้วกดทิ้ง(ยิงไป) โดยที่เราต้องเดินสำรวจรอบๆว่ามีเสียงโทรศัพท์ใครดังขึ้นบ้าง จากนั้นก้โ่ทรศัพท์ไปหาอีกทีคราวนี้ให้มันรับ พอเรารู้ว่าใคร ก้เก็บมันซะจบ...

Bookmarks

Bookmarks