Announcement

Collapse
No announcement yet.

ีรบกวนช่วยหาdriver เว็บแคมหน่อยครับ หามา 3 วันแล้วอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ีรบกวนช่วยหาdriver เว็บแคมหน่อยครับ หามา 3 วันแล้วอ่า

คือไม่รู้ชื่อรุ้นอ่ะ มีแต่รูปครับ

ของยี่ห้อนี้ ไม่ต้องลง driver ครับ ติดตั้งโปรแกรม webcammax ก็ใช้ได้เลย ไม่เชื่อก็ลองดู อิอิ

หมายเหตุ : ที่แรกตอนซื้อมาของยี่ห้อนี้แหละ แต่คนละรุ่น ในกล้องก็ไม่มีแผ่น เลยนั้งหา driver อยู่นั้นแหละ สุดท้ายหาไปหามา เค้าบอกว่า ลงโปรแกรม webcammax แล้วใช้ได้เลย โอ้วไม่น่าเชื่อ จริง ๆ ด้วย

Comment

มันไม่ได้อ่ะครับ คือมันไม่มีภาพขึ้นเลย _ _" เข้าไปดูตรงไดร้เวอร์แมเนเจอร์มันยัง ไม่พบเหมือนเดิมอ่ะครับ

Comment

ใครรู้ช่วยที่ครับ เพราะว่าลองโหลดโปรแกรมมาแล้วมันใช้ไม่ได้ครับ

Comment

hardware ID อะไร?
          USB\VID_xxxx&DEV_xxxx
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=254312

Comment

Working...
          X