Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา The Last Remnant ครับ มัน..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา The Last Remnant ครับ มัน..

1. เสียงพูดของตัวละครหายครับ(ที่ไม่ใช่ฉากมูฟวี่นะ) ด่านแรกเลย ที่ตัวเอกตกมาในถ้ำกับผู้หญิง
    เสร็จแล้วพระเอกก็เล่าอดีตให้ผู้หญิงฟัง ตอนนี้ยังมีเสียงอยู่ ไปไม่มีตรง อธิบายให้เก็บดาบอ่ะ
    พอดีผม ไปกดคลิกซ้ายให้มันskip พูดไปแบบเร็วๆรึปล่าว เลยไม่มีเสียง แล้วพออธิบายให้ฟันมอนก็ไม่มีเสียง งงมากเลย ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ ปล. ผมปรับเป็น stereo แล้วนะ

2. ทำไมภาพมันดูแตกๆหว่า ปรับสุดหมดและ เห็นคนบอกภาพอลังการ ก็คิดว่า เหมือนๆ crysis
    แต่รู้สึกจะหยาบๆไปหน่อย ไม่ค่อยเนียนง่ะ

ผู้รู้ช่วยทีครับ

เป็นเหมือนกันคับ เสียงพูดหายบางช่วง ส่วนปรับภาพสุดๆ แล้วของผมไม่แตกนนะคับ แต่โคตรรรรรรรรรรรร กระตุก

ปล.ผมใช้ 4870x2 Cat 9.3

Comment

ไม่ต้องตกใจ มันไม่มีอยู่แล้วครับเครื่องท่านไม่ได้เป็นอะไรแน่นอน^^

Comment

Working...
      X